Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates Interview IFM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Aug 30, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    HABARI YA JIONI WADAU

    NAOMBA KAMA KUNA MWENYE TAARIFA KWA WALE TULIOFANYA INTERVIEW PALE IFM KAMA kuna mdau yeyoye ama ndugu au rafiki amepigiwa simu kama amefaulu, msaada please
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    tembelea tovuti ya tayari wameshaweka!
     
Loading...