Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates: Hotuba ya bajeti ya serikali kwa mwaka 2012/2013 toka dodoma....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jun 14, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hallo JF,

    Naona hotuba inaendelea ya bajeti ya serikali pale bungeni Dodoma, ukweli ni kuwa nimeanza kuona udhaifu wa Waziri wa fedha kwenda na spidi ya kumaliza lile likabrasha lenye kurasa zaidi ya 200 na anaonekana kuchoka kadri muda unavyokwenda. Lakini pia ukweli ni kuwa inaonekana kama bajeti haina vitu vipya sana, ni kama kuna marudio ya vile ambavyo vimewai semwa huko nyuma. Vinginevyo tuendelee kupeana updates, hoja, vihoja na vituko kwenye hii bajeti ya mwaka 2012/2013.


    Nawasilisha.
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hata atumie siku nzima kuisoma hakuna tatizo, cha msingi yaliyomo ndani.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naelekea home,,,,,sitak kuiskiza kwa sim,,,,,
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaliyomo YAMO
     
  5. m

    mtembez Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndo hiyo...

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hizo nchi anzozitaja wabunge wanazipigia makofi,,,,hahahhahaahaha
     
  7. W

    Welu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Siku ya siku utasikia Ndiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo! Ndo tutakuwa tumeliwa.
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    usikivu ni hekima! msikilkize aongee amalize ndio umkosoe kwa takwimu na hoja!!
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,398
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ngoja tuone kama kutakuwa na jipya.
     
  12. J

    Joristryphone New Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja amalize then tuone wapi penye nafuu.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli,,,,mdau,,,ila kwakua ni ndefu na tutaisahau let us criticise
     
  14. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mtu mzima akiwa anazungumza ni vema amalize ndipo hoja na mambo mengine yafuatie,ila kama kuna dosari yoyote ebu tuwasilishie yako.
     
  15. J

    Joristryphone New Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! waziri so siri anakiwewe manake michapio ya hatari! mara kambuni badala ya kampuni,marakabisho badala ya marekebisho.wasanii mmesikia hyo pirates of arts works?
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walevi na wachoma fegi tumekwisha lol!

    Anyways tutavuta nyox....
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa sio kosa lake tatizo ni LAHAJA.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,128
    Trophy Points: 280
    Wale mnao penda sifa sasa mtaruhusiwa kuandika majina yenu kwenye magari yenu lakini mtalipia million 5 kwa miaka mitatu.
     
  19. I

    Iris Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameongeza kodi ya mshahara PAYE, na kutoa exemptions za magari kwa wafanyakazi wa serikali. Anazidi kumnyonga mnyonge.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Kidumu chama cha mapinduzi



     
Loading...