Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates from muhimbili national hospital

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ecolizer baba, Feb 1, 2012.

  1. e

    ecolizer baba Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani wakubwa wa JF nasikia madaktari wa MNH wamerudi kazini, kuna ukweli wowote juu ya madai hayo? hebu wenye taarifa ya MNH na mikoa mingine nchini walete updates. Tunawasubiria please.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wanachanganyikiwa kama viongozi wao.
     
  3. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Hao uliowaona ni Askari Jeshi, ndio wanaofanya kazi hapo. Siyo wale waliogoma.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  4. l

    lemikaoforo Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama shida ya pinda ni kuwaona wanarudi kazini c tatizo,tatizo ni kutoa huduma,
    Viongozi watz walioko madarakani wanadhani dr's are exceptional creatues hivyo wanastahili kuwa na maisha ya mshumaa ILA wabunge ndo wanastahili kusikilizwa na kubembelezwa (Yuko wapi Luhanjo,David jailo,na wengine wengi)
    Nani zaidi kati ya Wabunge na DR.JK -
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Habari ulete wewe halafu utuulize sisi, hivi akili zako zina akili kweli? kwani ni lazima uanzishe thread!!??
     
Loading...