Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salanga, Aug 21, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajf. Mimi niliwahi kusikia juu ya hii miradi miwili Singida 1.Kuanzishwa kwa UNIVERSITY OF SINGIDA 2.Kujengwa kwa HOSPITALI YA RUFAA YA SINGIDA. Kwa kuwa naamini hapa JF ndipo jamii inapokutana ,naomba wenye taarifa za maendeleo ya miradi hii wamwage hapa kwa manufaa yetu sote. Kwangu update ni muhimu kwa kuwa kwa njia moja au nyingine najipanga kuchangia kwa hali au mali katika miradi hii miwili yenye uhusiano wa karibu kabisa. Nawasilisha
     
Loading...