Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update za bank account

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kayla, Mar 13, 2012.

  1. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna habari kuwa kila mwenye account bank anatakiwa ku-update kwa kujaza form kama vile anaanza kufungua account upya,nimesikia mwisho ni tarehe 31 march 2012 na ikifika tarehe hiyo bila ku-update account unafungiwa akanti yako..mwenye taarifa ya uhakika atujuze na consequence kwa atakaepuuza!
     
  2. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo ndiyo ukweli kwa benki nyingine kama NBC kuanzia wiki iliyopita huwezi kuchukua pesa ATM bila kuwa umeupdate account yako yalinikuta last week nikiwa safarini
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu ata mimi nimeziskia taarifa hizi kama wewe,nina-maana sina uhakika wakutosha kukudhibitisha hilo...kama hizi taarifa ni zakweli basi mabenki yatumie anuani na namba zetu za simu tulizojaza awali kwenye fomu tulizofungulia hizo akaunti kukutaarifu kuhusu hayo mambo mapya...
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Hakikisha una cash ya kutosha (kwa kutoa kiasi cha kutosha kwenye account) kwa wiki mbili au zaidi wakati unaendelea na mchakato wa ku update account yako.

    M Pesa, Tigo Pesa, Airtel Money
     
  5. Chimama

    Chimama Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bank ya CRDB deadline ni leo, Barclays 31st March, Akiba 15th March....nimesikia Twiga Bancorp hadi April.

    Please notify all your friends wenye account zao CRDB.
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Exim? Hawa hata web yao haioneshi kama kuna chochote kinatokea. Wengine hata hatupo nyumbani na kuja huko majaaliwa.

    Hatutaibiwa kweli?
     
  7. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taarifa za KYC (know your customer)zina zaidi ya mwaka ila wabongo kwa zima moto hatujambo.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!! hii balaa sasa!!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wahi ndugu yangu utapoteza pesa yako!
     
  10. k

    kakolo Senior Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli nilienda CRDB ku update kwa kifupi wanataka uhakiki wa address yako, yaani kitambulisho chenye eneo unaloishi, kadi ya kupigia kura, kitambulisho toka serikali ya mtaa, dole gumba, sahihi na declaration ya kipato chako kwa mwaka. Zoezi la dkk 5 kama umeenda na copy zako. CRDB walisema mwisho 31st March. Nilipowauliza mbona hawataarifu wateja kwa email badala yake wamebandika tangazo mlangoni hawakuwa na jibu badala yake ilionekana kama kichekesho.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Eti lengo ni kuzuia fedha haramu. Yaani kama lengo lao ni kuwabana kina chenge, iweje wasumbue watu tunaoishi vijijini ketaketa na tanganyika masagati. Kufika benki tu ni bajeti ya kula ya wiki moja. Wajinga kweli hawa kina ndulu na mkulo
     
  12. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa hoyo deadline siyo leo kama alivyosema mkuu hapo juu ni tarehe

    31/march/2012 maana wengne tupo mbali kweli
     
  13. P

    Puza Senior Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi wadau kwa wale ambao ndugu zao wapo nje ya nchi kwa muda flan lakin wanategemea kurud na wana viamana vyao kwenye a/c inakuwaje?
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Tatizo la Taasisi za SErikali ni kwamba huwa wanaanzisha utaratibu kisha utekelezaji wake ni muda mrefu. Leo wanatangaza Deadline lakini utashangaa hili ni zoezi ambalo ni kubwa sana. sidhani kama wanaweza kuwafikia watreja wote kwa kipindi kifupi hiki,

    mfano kulikuwa na utaratibu wa kubadilisha Leseni za kuendesha magari (driving License) wakatoa na deadline, lakini mwisho zoezi likawa nigumu hivyo wakabadilisha utaratibu.

    Mfano mwingine kulikuwa na zoezi la kusajili namba za Simu, wakatupelekesha mbio na deadline zao, mwisho imekuwa kimya, leo unaweza kununua line mpya na ukaitumia upendavyo pasipo kusajili.

    HIVYO SERIKALI HUWA INAKUJA NA MAMBO YA ZIMAMOTO TU.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du! Mkuu umenikumbusha mbali sana!!
     
  16. M

    Mwana Vyombo Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa benki kuu mwisho wa ku-update info ni tarehe 15 march ila haimaanishi kwamba ukienda tarehe 16 document zako hazitapokelewa, muhimu ni kuhakikisha kua ume-update bank info zako kama inavyotakiwa na hii ni kwa faida yetu wateja
     
  17. S

    SI unit JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Hii ndio bongo land bana!
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Mimi walinitumia sms na kusema uwe umehakiki kabla ya 14/03/2012
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,596
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Tatizo wametoa muda mfupi na benki nyingi hazijatoa taarifa kwa wateja wao
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Exim zoezi lilifanyika mwaka jana mwishoni.
     
Loading...