Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update ya afya ya Dr Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OLEWAO, Aug 2, 2012.

  1. O

    OLEWAO Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wana JF,
    Nilipata habari ya maendeleo ya afya ya Dr Ulimboka kupitia gazeti la mwanahalisi toleo la mwisho la wiki iliyopita (kabla halijafungiwa) kuwa anaendela vizuri na yuko karibu kurejea nyumbani kuja kuanika kila kitu kuhusiana na uovu aliotendewa na serikali ya kikwete.
    Kwakuwa serikali ya JK ''imetufunga plasta midomoni'' kwa kufungia chanzo chetu cha kuaminika cha habari za uchunguzi, naomba mwenye update ya afya ya ulimboka atujuze.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyanzo vyote vimefungiwa hata hajulikani ni lini vitafunguliwa
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Amani inatoweka pole pole TZ, yank hata wakitaka kuku nanihiliu pia ukubali laa sivyo unaenda kutuswa mwisho unatupwa msituni,Mungu atustiri....
     
  4. i

    ishisabita Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanahalisi haikusema chochote kuhusu kurudi kwa ulimboka....check it again
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hili swala si liko mahakamani?! You know what i mean.
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bora isipatikane taarifa, atue tu kama mvua wasije wakamlimboka kabla hajaonana na wanahabari.
    Kwanza wanoko kibao humu JF
     
  7. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaaah: Ni kosa la jinai kuongelea kesi iliyoko mahakamani, nje ya mahakama!!!!!!!! isipokuwa kwa Mkuu wa kaya tu!!!!!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Dr Ulimboka si waleo wala wakesho!!--Global Publishers
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mungu amjalie afya njema si lazima arudi nchini kwani kikwete tiss policcm na serikali ya ccm wamepanga kumuua
     
  10. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    wewe ni mpuuzi sana, unachouliza ni nini na umesema nini! unatupima au umetumwa, ndio styl ya kuchokonoa hiyo? anakuja nchini ili wamuone, wammalize, kama ni ukweli hawezi kurecord na kuleta CD TU/ wewe unalwako. fyooo! nyoo, hembu muache dokta
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    jf ni zaidi ya mwanahalisi. habari zote tutazipata hapa katika kipindi hiki cha majonzi. Mia
     
Loading...