Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update safari ya SAIBABA la Arusha:Handkerchief zageuka waterseal.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prince Nadheem, Mar 7, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nipo kwenye basi la SAIBABA safarini Arusha.
    jambo la kusikitisha ni kwamba handkerchief za abiria wengi zimegeuka water seal kutokana na gari kuvuja maji ndani.
    maji yamesababishwa na mvua inayoendelea.
    mtu unakamua handkerchief mara tano!
    very absurd.
    my take; jamani hili sio gari la kupanda kwani ni sanaa kuanzia mwanzo hadi mwisho.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanini unapanda hilo basi ? Hilo ni chinjachinja ati . Panda dar express na metro ndo yana uhakika .
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ahh mkuu wanazo luxury za maana mkuu sema umepanda zile za bei poa nayafahamu sana mabasi ya hawa jamaa.Wanayo kama hayo ulilopanda na maluxury vilevile wanayo kwa hiyo ni wewe mwenyewe umejitakia kutokana na kauwezo kako.Ila yote na yote enjoy speed
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    KWANI HATA YALE YA KICHINA WANASHINDWA KUNUNUA?

    [​IMG]
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    inabidi mtu kabla ya kusafikri uulize kwanza kwa wadau basi gani upande
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ungepanda OSAKA au ulikosa tiketi?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh kumbe ni mwembe....
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    pole, mabus mengine sio ya kupanda
     
  9. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mi kesho natoka moshi kwenda dar nipande basi lipi?km hali yenyewe ndo hy mbona tutasafiri na taulo?
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mi nilishawahi kupanda kutoka dar kwenda A-town, nilikoma, jamani huduma za usafiri bado ziko mbaya sana! Sema wamiliki wako karibu na magamba hakuna cha kuwafanya!
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu weka picha tuone.
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    msimlaumu ngoja niwajuze hilo basi ni mkombozi kwa mtu anaetoka dar au arusha late, linatoka sa saba mchana so kama unaemagnce unaweza safiri jina lake kuu ni chausiku hata mimi kesho nnakazi hapa dar sa tano ila nikiwahi ntenda kwa lema mchana ndo home ili niwahi kampeni ijumaa.
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    panda kilimanjaro exp. Ila chunga laptop sekunde utalia mi nimeibiwa last month dar exp ni uharo mtupu.
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Panda chakito longway he he hr
     
  15. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hayo magari ya SAI BABA wana imani za kishirikina sana kila basi kuna kitambaa cheusi kimewekwa na kinakuwa kinapepea pale kwenye kona ya kulia nyuma ya basi juu kabisa na wanasema kile kitambaa ni kama network kikinyofoka tu lazima gari ipate ajali.
     
Loading...