Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDATE: Kipindi Kipya cha Television (Cha Uchunguzi)

Discussion in 'Entertainment' started by Mathias Byabato, Oct 14, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35


    Novemba 18,2012 iliyopita tulirusha kipindi cha barua kutoka kanda ya Ziwa kuhusu tukio la maziko na harakati za kumuenzi Kardinal Laulian Rugambwa. ambao hawakutazama channel ten siku hiyo wanaweza kutazama hapa chini.



    Kwa wenye roho nyepesi-Picha zinaweza kuwaogopesha.Pia hii kazi imerekodiwa studio hivyo ilikuwa haijafanyiwa croma key kubadilisha background.lakini ujumbe ndiyo huo.



    Leo ni siku nyingine ya kutazama kipindi cha Barua kutoka kanda ya Ziwa Channel ten saa 12:00 jioni.Leo tunatazama sekta ya afya.Kipindi cha leo kitakuwa tofauti kidogo lengo ni kukithi matakwa ya watazamaji.Maomba mtazame kipindi hiki na kutupatia maoni yenu.Vipindi vilivyopita vinapatikana hapa JF na Youtube.

    Tuma maoni kupitia baruatv@hotmail.com au unaweza tazama kupitia www.youtube.com/baruatz .

    Asante



    <font size="4">


    Wadau leo october 28 ,2012 msikose kutazama kipindi cha "Barua kutoka kanda ya Ziwa" Leo saa 12: 00 jioni Channel ten.Leo tunatazama changamoto zinazowakabili wazee nchini Tanzania(video hapo juu).Karibu kwa maoni.Nawashukuru wote wanaotutumia maoni hpa JF,FB na email ya baruatv@hotmail.com. Pia tembelea www.youtube.com/baruatz kuvitazama online.

    Siku moja nitatoa ufafanuzi wa baadhi ya hoja hapa JF,wengine nawajibu kule kule chemba au kwa email zao. Asante
    M.Byabato


    Wadau October 21,2012 *Jumapili saa 12:00jioni msikose kutazama kipindi cha "Barua kutoka kanda ya ziwa" kupitia channel ten.

    Kumbuka vipindi hivi ni vya uchunguzi na keshotutarusha uchunguzi kuhusu serikali inavyoendesha operation za kuondoa wavamizi katika hifadhi za taifa .
    Kamakawaida nitume maoni baada ya kutazama kipindi hiki kupitia baruatv@hotmail.com.

    Keep watching channel ten.

    Bado nimepata kwikwi katika ku-upload hivi vipindikatika youtube na Vimeo sijui ni computer zetu hapa au ni hizi website kwanifile la 95 mb linagoma kuwa uploaded on youtube/vimeolakini naendelea kutafuta means mtavipata hapa.



    M.Byabato





    Wanabodi.

    Kuanzia leo Octoba 14,2012 channel ten itaanza kurusha kipindi kipya (recorded program) kiitwacho "Barua kutoka kanda ya ziwa" kipindi hiki ni cha dk 30, ni kipindi cha kwenye field siyo studio na kwa asilimia kubwa mfumo wake ni wa uibuaji wa masuala yaliyojificha katika jamii hasa maeneo ya pembezoni hasa vijijini (Ni cha uchunguzi).

    Mtayarishaji mkuu wa kipindi hiki ni mimi mwenyewe .

    Kitaanza kurushwa leo saa 12 jioni lakini mipango ya baadaye ni kurushwa muda wa PRIME.

    Naomba watakaopata fursa ya kutazama watusaidie maoni kuhusu kipindi hiki (baruatv@hotmail.com) ili vijavyo viweze kuboreshwa .
    Nitawajuza mengi kuhusu kipindi siku zijazo.

    Wasalaam,
    Mathias Byabato
    baruatv@hotmail.com



    MAONI YA WADAU KWA LENGO LA KUBORESHA KIPINDI HIKI

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    asante mkuu. tupo pamoja ila kama ulivyosema fanya haraka upate muda angalau muda wa usiku
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante mnakuja juu channel 10.
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tutarudi na coment baada ya kukiona,nashauri utumie hili jukwaa sana katika kufanisha kwani JF ina vicha ile mbaya
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Asante, ila kisije kikafanana na kile cha dk45 au cha amani yetu tbc1 au cha jerry muro vya kueatukuza watawala. Utaangalia mwenyewe.
     
  6. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    safi sana,lakini wengi mnasemaga vipindi vya uchunguzi mwishowe mnaishia kurusha vipindi vya promo tu ambavyo havitusaidii kabisa
     
  7. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    dkk45 kishanichefua kitambo. Host mwenyewe nina waswas kama ni mwanataaluma manake maswali yake na presentation ni ya kilayman zaidi!
     
  8. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukru maoni yenu.
    Kipindi kimemalizika hivi punde ,leo kiliongelea mgogoro wa ardhi missenyi.
    nitawaletea kipuindi hicho hapa hapa wale ambao hawakuona.

    jioni njema
    byabato
     
  9. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tuwekee hapa ndugu tukione! Wengine tupo sehemu ambayo hatuoni Channel ten

    Pamoja mkuu
     
  10. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nafurahi kuona hali mpya ya watayarishaji wa vipindi kukubali challenges, i hope itaongeza ufanisi kwenye kazi zenu! Siyo kama hawa washkaj wa hii redio na tv za hapa jirani, wanaojua kila kitu, halafu wanaishia kubishana mambo ya kiprotokal kama bodgad was right or not! Big up byabato!
     
  11. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    keep watching........
     
  12. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jf bhana kweli ni great thinker ukija unapewa live,ushauri wangu zingatia unavyoshauriwa humu jukwaani vinginevyo utaangalia mwenyewe kama kaka jambazi alivyosema.
     
  13. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimekitazama mwanzo mzuri,
    swali kwa nini "barua" iwe kanda ya ziwa tu?
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ingekuwa barua ya kwetu!!. mia
     
  15. m

    mikogo Senior Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Byabato washauri wawakilishi wengine wa c10 kuandaa makala kama zako ili coverage iwe nchi nzima
     
  16. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu ni jina tu nitakuwa kikisafiri kurekodi kipindi hiki mikoa yote tz
    asante
     
  17. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hawakawi kuambiwa icho kipindi kinaingilia uhuru wa mahakama.
     
  18. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau kesho October 21,2012 *Jumapili saa 12:00jioni msikose kutazama kipindi cha "Barua kutoka kanda ya ziwa" kupitia channel ten. Kumbuka vipindi hivi ni vya uchunguzi na keshotutarusha uchunguzi kuhusu&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;&#8230;..wenye roho nyepesi tunawaomba radhi kwanikinaonesha mambo ambayo huwezi kuamini kama yanatokea *Tanzania. Kamakawaida nitume maoni baada ya kutazama kipindi hiki kupitia.baruatz@hotmail.com.
    *
    Keep watching channel ten.
    *
    Nk :Bado nimepata kwikwi katika ku.upload hivi vipindikatika youtube na Vimeo sijui ni computer zetu hapa au ni hizi website kwanifile la 95 mb linagoma kuwa uploaded on youtube/vimeo.lakini naendelea kutafutameans mtavipata hapa.
    *
    *
    M.Byabato
     
  19. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Byabato we ni rafiki yangu lakini naomba uwe makini,husije kwa nguvu kiasi hicho ......
     
  20. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kipindi no 1 kimekubali katika youtube ambao hawakuona katika tv tzama hapa

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...