Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update. Coast union na yanga uwanja wa mkwakwani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohamedi Mtoi, Mar 31, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mtakumbuka kuwa leo ni mchezo kati ya Coast union ya Tanga na Yanga ya Dsm, mchezo unachezwa uwanjani wa Mkwakwani jijini Tanga.

    Uwanja umejaa shamra shamra za mashabiki wa timu zote mbili. Yanga wakiwa wanashangilia kwa matarumbeta, Coast wakipiga baikoko. Upande wa jukwaa la Yanga mashabiki walio kuwa wamevaa nguo nyekundu wamevuliwa nguo zao na nguo hizo kurushwa uwanjani.

    Nitaendelea kuwajuza mpira ukianza.
     
  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hicho kisimu cha mchina kimekuzimikia,au wamukuliza? Saa hii ni mbili kasarobo usiku mechi haijaanza tu mkuu?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mechi imeisha na yanga wamefunga goli dakika za majeruhi. goli alifunga kiza. leo julio alichonga sana. nasubili magazeti ya kesho yataandika nini coz julio alichonga kinoumer. huyu jamaa aliye anzisha thread ni mshabiki wa coastal union a.k.a simba b ndo maana hajarudi hapa.
     
  4. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    atarudi mwakani!
     
Loading...