Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upatikanaji wa Petro na diesel Songea kama enzi za maduka ya ushirika!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MeanMan, Oct 23, 2012.

  1. MeanMan

    MeanMan Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana jioni nimeenda kituo kimoja cha mafuta nikiwa nataka lita 50 za petrol, nikaambiwa kwa magari wanatoa lita 20 tu, kwa pikipki lita zisizozidi 5!!! Sababu:"Ndio maelekezo tuliyopewa na maboss wetu". Leo ndio kabisa hawauzi hata lita 1, wanakuambia mafuta yamekwisha!!! Jamani vipi pande nyingine huko?
     
  2. m

    mwitu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huku singida yapo
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, Mwambieni kamanda Fuime wa CDM, Muandamane kama mlivyofanya kwenye umeme
     
  4. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ni hiyo hiyo kwa tunduru na masasi,inasemekana kuna mgomo baridi kwa wafanya biashara wa mafuta nchini kwamba wanataka bei ipande.hali si nzuri kwa wasafiri.
     
  5. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    + mtwara
     
Loading...