Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

upatikanaji wa nyumba NHC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Jul 29, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa aliye na taarifa au uzoefu wa jinsi ya kuweza pata nyumba ya NHC dar es salaam maeneo yeyote yale naomba anijuze.
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    je umefanya application kunakohusika?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    je wewe ni mhindi?
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sijui kama znapatikana.Maana kuna watu waliozikamata na wao wanapangisha tena.Na kama unataka city center uwe na mamilioni.Otherwise tafuta ndugu NHC tena awe na cheo.
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kupata nyumba ya NHC ni ndoto kabisa siku hizi, kuna urasimu na ukiritimba wa hali ya juu....
    hizi nyumba karibu zooote zina wapangaji (wanarithishana bila kufuata utaratibu). utakuta mpangaji halali nyuma yake kuna wapangaji hata watatu. Kodi ya pango inakuwa ghali kupindukia.

    na ukiipata ambayo inataka kupangishwa ni lazima 'uwe mtu fulani' na hao wakina fulani mara nyingi hawaishi hump wanazipangisha tena kwa kodi ya juu zaidi. ni mzunguko unaokera sasa.

    NHC ni moja ya mashirika yanayoendeshwa kipuuzi kabisa. na haya yote nina uhakika wahusika wanayafahamu na wengine pengine wanahusika kwenye huu mchezo mchafu.
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    je, wewe ni kada mwandamizi wa chama fulani??? Kama jibu ni hapana, basi huna nafasi ya kupata nyumba ya nhc!!!
     
  7. D

    Danniair JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa habari za jana, andika maombi yako kwa Mkurugenzi Mkuu (Maka makuu yako barabara Mandela, mkabala na uwanja wa taifa), yapeleke kwa mkono. Ukifika pale utaonyeshwa umuine nani, yeye atakupatia fomu ambazo utajaza. Mambo ya kodi SIKUAMBII kwani si biashara yangu. Mambo yooote waliyoyasema hapo juu yalikuwa ni utaratibu mbaya wa zamani ambao sasa wameufuta ni historia.
     
Loading...