Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upatikanaji wa leseni mpya za madereva imekuwa ulaji kwa matrafik

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbundenali, Jan 11, 2012.

  1. M

    Mbundenali Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Leo nasafiri na gari moja la abiria linaloelekea vijijini huku ruvuma songea.kama kawaida mdahalo kt y drv n trfk ulnz
    hofu yangu ni kwamba inaonekana hz lsn zmchlwshw kw mksd ili kwp ulaji hawa polis
    wakuu hl lmkj?
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mm nmpt maneo cjaon k2 km hcho!
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hebu jifunze kwanza kuleta post zenye kueleweka kabla ya kuandika hapa. Tumia lugha inayoeleweka kwa kila mtu na usifikiri JF ni sehemu kama face book ambako mnatumia hizo abbreviations za kitoto!!!

    Tiba
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Umeandika kihipopu zaidi.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,851
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    Vijana wa leo hao !
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kha!!!!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Daah! tunako elekea kumbe miandiko itabadilika na hii ni hatari sana kwa kushuka kwa elimu yetu
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,515
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine tunawalaumu hawa trafic buuureee.... Unafahamu kwamba demand ipo direct propotional na price? Kilichowafanya wasibadili kwa uliopangwa ni nini? Mi nilibadili ndani ya siku 3 (not class C). Unaanza utaratibu leo kesho kutwa unachukuwa. Tatizo la waTZ wengi ni kufanya kila kitu kama idara ya zimamoto. Mnangoja moto uwake ndo mnaanza kuhangaika. Utaratibu huo ni wa majanga tu.
     
  9. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo abbreviation zenu. mweeeh. Usituletee mambo ya sms na fb hapa!!
     
Loading...