Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upatikanaji wa kazi airtel na vodacom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Uncle dan, Aug 23, 2011.

  1. Uncle dan

    Uncle dan Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnifaamishi jinsi ya kupata kazi katika makampuni haya mawili kama una diploma ya manunuzi na usambazaji.asanteni
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Cheki na Mwamvita Makamba
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Cjawahi kuona matangazo kutoka katika hizo kampuni cjui wanatumia criteria gani kuajiri.
     
  4. Uncle dan

    Uncle dan Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi sijawai kusikia wakitangaza nafasi za kazi
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kazi nyingi wanazotangaza ni internal advertisement ambayo sasa inategemea kama kuna mtu anakufahamu una sifa ambaye yuko ndani tayari ya kampuni anaweza kukupenyezea hizo information na wewe waweza peleka cv kama wataipenda watakuita kwa ajili ya interview.
     
  6. R

    Rakeem Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheki na eurolink reqruitment agent wa voda kwa call centre staff ipo mitaa ya morocco pale kinondoni
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    huh kumbe ni uncl dan ungekua bibie unapiga tu mek up then ukifika tu pale basi ushapata kazi
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jinsi ya kupata kazi vodacom,nijuavyo mimi:unapelea cv kwa specialist recruitment mfano kwa hapa dar unapeleka CV yako pale EROLINK,baada ya kuipitia wao wanakupigia simu,then wanakupa intavyuu kulingana na voda,intavyuu ya kwanza ni mtihan ambao ni general knowledge,then wanakupa test ya kompyuta,kama utafuzu baada ya wiki wanakupigia simu kwa oral intavyuu,then wanapeleka majina vodacom kwa waliopita kula nako kuna training na intavyuu nyingine,ukuqualify wanakuajiri
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu bora niendelee na mibizness yangu haya mambo ya kuajiriwa ni kupotezeana mida tu.........process zote hizo utafikiri unahajiriwa na cia????? Khaaaaaaa
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa kazi zao nyingi wana outsource
     
  11. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mwamvita makamba walimfanyia interview za namna hiyo?
     
Loading...