Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upasuaji wa macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Solita, Jul 3, 2012.

  1. Solita

    Solita Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa na tatizo la macho kwa muda mrefu mwaka 2002 nilifanyiwa upasuaji wa jicho kutokana na ugonjwa wa mtoto wa jicho lakini kwa sasa naona tatzo limerudi tena kwa maana ya mtoto wa jicho kurudi tena katika jicho lile lile je inawezekana nikafanyiwa tena na jicho langu likabaki salama? na nini kinasababisha hali hii yaani ugonjwa wa mtoto wa jicho.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Pole Sana Bibie.@Solita Jaribu kutafuta asali Safi Mbichi ya Nyuki ,ujipake hiyo Asali kama unavyopaka Wanja Machoni na uwe unajipaka Asubuhi unapoamka na Wakati wa usiku kabla ya kulala hiyo Asali na kunywa kijiko kimoja Asubuhi na kabla ya kulala hiyo Asali fanya hivyo kwa muda wa Mwezi mmoja kisha njoo hapa unipe feedback.
     
Loading...