Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upande wa pili wa Edward Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Feb 1, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hallow, Great thinkers!!!!
    Pamoja lawama na takataka zote anazotupiwa Edward Lowassa. Pamoja na mabaya yote aliyonayo Edward Lowassa kama mimi na wewe tulivyo na mabaya yetu, tutakuwa hatumtendei haki Edward Lowassa kama tusipo yatangaza mazuri yake.

    Kwangu mimi, Edward Lowassa namuona kama
    1. kiongozi bora na anayeweza kusimamia maamuzi yake
    2. Kiongozi ambaye yupo tayari kuchukua maamuzi mazito hata kama yataudhi wengi ilimradi yana maslaha kwa taifa
    3. Kiongozi ambaye anaweza kulifikisha taifa pale tunapohitaji

    Baadhi ya mambo makubwa ambayo huwezi kuyataja bila kumtaja Edward Lowassa ni Uthubutu wake wa kuuvunja mkataba kati ya serikali na city water. Ni yeye aliyeasisi na kusimamia mradi wa shule za kata, though hazifanyi vizuri. Ni Edward Lowassa angalau alionesha nia ya kuleta mvua artificial na ninaamini kama Lowassa angeendelea kuwa PM leo hii uwajibikaji serikalini ungekuwa na mkubwa sana.

    Nimegusa tu mazuri ya Laigwanani Lowassa, mazuri yapi ya Lowassa unayajua? Yaandike hapa
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Umetumwa?
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha unafiki wako hapa, tunamfaham edward ngoyayi lowassa kama mtu jasiri na mwenye tamaa asiyetosheka. Ni mtu anayejali masilahi yake binafsi hata kwa gharama za wanyonge.
    Hatuhitaji na wala usipoteze muda wako kumpaka mafuta, tunayajua yote unayoandika.

    Na ukome
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Dear KAUMZA,
    Kwanza hongera kwa kuwa na mawazo huru!!

    It is true that Lowassa if better compared to many others in CCM!

    1. Kuanzisha shule za kata hili mimi naona bora kuliko chochote alichofanya na atakumbukwa kwa hili.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    waliojunga JF 2010s wametofautiana sana!!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alivunja mkataba wa City Water na mpaka leo hakuna maji ya uhakika Dar, alianzisha shule za kata ambazo zimeongeza kiwango cha kufeli na kushuka kwa kiwango cha cha elimu kwa ujumla, hayo masuala ya mvua artificial yalimfanya aonekane kama mpiga ramli. Bado hujanishawishi. tafuta mengine ambayo unadhani kuwa ni mazuri ya Lowassa, haya uliyoyasema yote alifeli, tena sana
     
  7. k

    kayumba JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Saa nyingine uniwia vigumu kuelewa kama sisi sote tunaishi Tanzania moja na kuona matukio yale yale kwa pamoja au wengine uona matukio tofauti na mimi!

    Ebu tuongelee hayo yenye RED

    Kiongozi bora: Kweli kiongozi bora ni yule anayejiuzulu kwa kashfa, au ubora gani unasema?????

    Kuchukua maamuzi mazito: Yapi hayo ili tuyajue nasie!

    Masilahi ya Taifa: Je kweli tunaelewa masilahi ya taifa ni yapi na maslahi ya mtu binafsi ni yapi?

    Kulifikisha taifa tunapohitaji: Kweli? Taifa linaitaji kufika kwenye huu mgao??????

    Rudi ufikirie tena kabla ya kuambiwa umetumwa!
     
  8. M

    MushyNoel Senior Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Haiwezekani kwamba mtu akawa na mabaya tu akose zuri hata moja.Sasa kama tutaona hata mchakato wa uanzishaji wa shule za kata halikuwa na msingi utakuwa wendawazimu.Kiukweli elimu shule za kata zipo chini lakini zimechochea fikra za kimageuzi.Nataka niseme kwamba kama vijana wengi na ambao wamekuwa na mwamko mkubwa wa kutaka mageuzi ni kwa sababu wamepita kwenye shule hizo hizo za kata.kama wangebaki pale pale std seven wasingeona na/au wasingepata mwamko wa kuona something is wrong somewhere.Kwamba Mh Lowasa alijiuzulu kwa kashfa ni suala lingine lakini tukubali kiutendaji alijitahidi.Angalia utendaji wa wakurugrnzi enzi zake n.k
     
  9. k

    kiparah JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unalipwa sh' ngapi vile?
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    naona Uvccm wako kazini, kuna sehemu nimeona wanampaka mafuta kiwete poleni sana...maana hadudanganyiki.....

    hivi unaweza kuniambia kwanini hakuwataka kikwete na Lowasa kuongoza nchi hii
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Lowasa is better 100 times compared to mkwere! This is a fact
     
  12. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hujatulisha matapishi bado.
    Tanzania ina watu wengi waadirifu why Lowassa everyday??

     
  13. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Na nani? Na kwa nini? Na kama nimetumwa? Na kama sijatumwa?
     
  14. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jibu swali kisha uliza swali.

    Umetumwa??
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Congrats! tuko pamoja, niko na wewe! namsifia Lowassa kwa kuanzisha shule za kata anayebisha aje kwa hoja nzito, nimweleze umuhimu wake. umeeleza moja na zuri hili wengi hawalioni wamebaki kufuata mkumbo wa kulaumu tu. shule za kata are best kama watanzania tutaamua zitukwamue!
     
  16. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ndo uwezo wako wa kufikiri. Nadhani unatumika kama mipira ya kufanyia ngono then ukimaliza kazi yao wanakutupa tena jalalani.

    Laiti ungejua pengine ungekuwa na fikira za ukombozi ili shangazi, babu, bibi na wadogo zako wapate kukombolewa kuliko kutetea fikira za mafisadi kama Lowasa.

     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Let me buy this

    1. Kwanza naomba unieleze fikra ipi kati ya alizozitaja mtoa hoja ni fikra za kifisadi?
    2. Naomba kupata mwongozo wako wa fikra za kukombolewa in this country??
     
  18. c

    carefree JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ni waziri mkuu pekee kulazishwa kujiuzulu kwa kashfa
    ni mwanasiasa fisadi jasiri mwenye vitega uchumi lukuki
    hakati tamaa wala hakubaliani na ukweli kwamba watz tulio wengi h a t u m p e n d i
     
  19. i

    ibange JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lowassa ana mazuri mengi na yaliyotajwa ni ya kweli. lakini ni kiongozi mla rushwa na hatufai hata kidogo. najua anajiandaa kugombea urais na ningefurahi angepitishwa na ccm ili iwe kama kusukuma mlevi
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    Madela this is a million dollar question kwa mtoa hoja, kwa nini amemkumbuka Lowassa?

    However, another question to you is, how can we know this is a good leader or not kama hatujamsikia, anachofanya hapa mtoa hoja ni comparison!! na amesema kabisa kuwa ' ana matakataka yake' anachofanya ni ku-compare na hawa waliopo!! maana wengine hawajui labda aliosoma nao primary!! sasa ukiona katika ccm hawa bado Lowassa anaonekana basi ujue hao wengine ndio hawafai hata kuwa discussed

    Nashangaa thread za siku hizi hazina hoja, ni vijembe tu... lakini madela wa mdilu......sio unafki kweli tunabkubali mkwere kuendelea kuwa rais wetu usiku na mchana huku tunamkataa lowssa? yaani wanaotukana matusi wanatumia basis gani? kuwa hawa wengine ni wasafi??
     
Loading...