Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upande wa pili kuhusu serikali ya Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakei, Jun 25, 2011.

  1. N

    Nakei Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika serikali ya kikwete ni rahisi sana kupata haki yako pindi unapodhulumiwa au kunyanyaswa, mimi binafsi nilishawahi kutwangwa barua ya kulipa sh milioni mbili na TANESCO, kisa jamaa wamenisingizia nimeiba umeme, hiyo barua ilikuwa na vitisho sana. Kila mtu niliyemuomba ushauri aliniambia nitoe hongo ili mambo yaishe. Niliingia kwenye website ya TANESCO nika download mkataba kati ya tanesco na mteja, kuna kipengele killisema kama KAMA MTEJA HUJARIDHIKA NA MAAMUZI YA TANESCO APELEKE MALALAMIKO EWURA. Nikatuma email kwa EWURA. EWURA walifuatilia hii issue hadi mwisho na nikarudhishiwa umeme. Sijasafiri kwenda Dar nilikuwa nawasiliana na EWURA pamoja na TANESCO kwa njia ya email wakati nipo ofisini kwangu. Jioni narudi nyumbani nakuta umeme umerudishwa. Hata TANESCO wanakitengo cha kushughulikia matatizo ya mteja.

    Kuhusu polisi, siku hizi ni rahisi sana kumuona mkubwa yeyote wa polisi awe OCD, OCS hata IGP, nilishapata matatizo fulani fulani ikabidi niende kituo kikubwa cha polisi, nikaomba kuonana na OCS, sikupata kikwazo chochote niliweza kumuona na kumuelezea shida yangu, alinisikiliza na kunipa ushauri ambao ulinisaidia sana, pia kuwasiliana na IGP ni rahisi siku hizi, namba yake ipo wazi na ni rahisi kumuona.

    TATIZO LETU:
    Watanzania wengi hawajui kutafuta haki, mara nyingi tunakimbilia kwenye kutoa rushwa badala ya kutafuta haki. Na tunapenda sana short cut kwenye kila kitu.


    UZURI WA TANZANIA
    Kwa sisi watu wa hali ya chini ni rahisi sana kupata maisha mazuri kama utafanya bidii, ndio maana wakenya na waganda wanakimbilia TZ. Hata wachina wameanzisha biashara maeneo ya kariakoo, biashara wanazofanya nizakawaida kabisa lakini wanavuna hela. Hata ukifanya utafiti utagundua matajiri wengi hapa kwetu ni watu wa kawaida tu. Tuondokane na TRADITIONAL WAY OF EARNING MONEY(kuajiriwa), hata kama ukiwa msomi tumia elimu yako kuingia kwenye ujasiria mali achana na kutafuta kazi za kuajiriwa, sisi hatuna viwanda. Mazingira ya kunyanyuka kimaisha TZ ni mazuri sana kwa sasa.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri sana,binafsi nitaufanyia kazi
     
  3. Researcher

    Researcher Senior Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Very positive..
     
  4. k

    kajembe JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    umeniongoa aisee hasa kwenye kipengele cha kujiajili!
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thx ndugu..umechochea sumu kali zaidi ya niliykuwa moyoni mwangu!..kwa kweli tz ni sehemu nzuri ya kufanya biashara,kuna maeneo mengi sana hasa huku mikoani hayajakuwa exploite kibiashara. lazima tuchukue fursa hizi na kuacha kulalamika lalamika!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakei unayoyaseman ni kweli lakini tatizo ni kuwa hayo hotokea katika sehemu ndogo sana ya maisha ya kawaida ya mtanzania... wengi hawana 'bahati' kama yako ya kufanikiwa kumaliza mambo kwa kutumia email
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    You deserve to be a great thinker ila tatizo heading yako haijakaa vizuri lakn content ya message yako iko poa.
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks kaka,mimi nimemaliza advanced dipl6a ya computer mpaka sasa sijapata kazi ya maana kwa miaka2.naungaunga tu kazi so nimefarijika na mchango wako ila tatizo la tanzania ni mtaji.
     
Loading...