Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upande wa nyumba unapangishwa sinza mori!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NET JOBS, Aug 2, 2012.

  1. N

    NET JOBS Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upande wa nyumba unapangishwa Sinza Mori, 1 bedroom, 1 sitting room, kitchen, bathroom/toilet na kabaraza kadogo ka kupumzikia.

    Inafaa pia kwa ofisi ndogo ndogo kama za NGOs nk.

    Malipo ni elfu 30 (Tsh 30,000) kwa siku.

    Malipo kwa kila siku, wiki au Mwezi yanakubalika.

    Inafaa kwa watu wenye kutaka mkataba wa muda mfupi kimakazi au kiofisi.

    Maombi yote yatumwe kupitia email: mapinduzichinga@gmail.com

    Karibu!


     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh 30,000. per day kwa mwezi ni shs ........?
     
  3. N

    NET JOBS Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hesabu ya wazi kabisa, ndio maana inafaa wale wenye kipato cha uhakika kwa siku, wiki au mwezi! Upo sawa, ni elfu thelathini kwa siku moja.
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah...haya
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa mwezi ni laki tisa tu.
    Kumbuka ipo Sinza. Huko ndipo alipokuwa anaishi kanumba.
     
  6. B

    BLB JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    laki tisa kwa mwezi,
    nahic ntaendelea kubaki huku kijijin kwe2
     
  7. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    "anaishi kanumba"!! Najua mimi siwezi hzo gharama, ila hicho kigezo ulichotumia kwenye "theory" za uchumi hakipo. Ina maana angekuwa haishi kanumba bei ingekuwa tofauti?
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiishi uwe makini na brain konkasheni
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wabongo sasa hii too much, kwa siku alfu 30 khaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    teh teh teh kaaaaaaaaaazi kweli kweli, Kuna haja ya kuanza kuwatoza hawa watoa matangazo
     
  11. M

    Makumbusho Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu kwa hiyo bei unauwa.... Me nna nyumba inapangishwa victoria.... Ipo kwenye eneo kubwa.... Inafaaa kwa ofice.... Ina vyumba vitatu viwili master. Sitting room. Dining room na jiko. Ipo kwenye eneo tulivu na salama.. Bei kwa mwezi milion 2!!!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sio siri hiyo bei ni kubwa, na ukubwa bei hiyo umesababishwa na kuitathimini kama sehemu ya biashara pia, naamini ingekuwa ni makazi tu, bei ingekuwa chini kidogo!
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    jamani ni sinza kumbukeni ... alafu maeneo ya mori...
     
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah...Na haka ka mshahara ka laki mbili na arobaini.. Ngoja nijifiche huku chochoroni!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama ina quality ya family suite sio mbaya, maana ukienda hoteli huezi pata kwa bei hiyo ukiwa na kakid kako na wife it still pays. kwa makazi ya muda mrefu nadhan hailipi.
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa umeongea ugoro,

     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    milioni 2 kwa mwezi!!!

     
  18. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sema nyumba upande inakodishwa sio kupangishwa,

    Kama ni kwa bei ya kukodi ni sawa.

    na kama ni kukodishwa , je ni apartment ? kwa maana ipo full furnished?

     
  19. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    makubwa, nimecheka mwenyewe hadi wata wananishangaa huyu bwana vp anajichekea hovyo!
    Hivi unakuwa unapanga nyumba yenye furniture au ndo kwanza ulete furniture zako? Kama haina furniture sahau kabisa kupata mtu wa kupanga hapo!
    We unafikiria kwa mfano mtu anakuja ana nia ya kupanga for two weeks na ni wa mkoani yupo mjini kikazi ataishi vp ukizingatia hajaja na furniture wala hana mpango wa kununua.?usitamke laki tisa kirahsi hvyo huo ni mshahara wa walimu wawili wenye degree.
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kumbukeni ipo Sinza Mori...
     
Loading...