Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo wa nssf arusha room #8

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MZEE SERENGETI, Mar 17, 2011.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikitishwa sana na wafanyakazi wa NSSF Arusha kwani mteja akiingia wanakuona kama msumbufu na
    wao wamebaki wanatafuna maandazi na kuzungumza kwenye simu zao. Hivi kweli ndiyo Ofisi ya kibiashara ilivyo? Mbona wanafanya kazi kama wafanyakazi wa Serikali Kuu.

    Ingawa Mkurugenzi Mkuu, Dr. Ramadhani Dau wakati wa Mkutano wa Wadau uliofanyika Arusha, alidai kwamba Ofisi ya Arusha imefanyiwa marekebisho katika utendaji wake. Kumbe ndio hamna kitu.

    Njoo kesho zimezidi kwa wanaofuatilia madai yao.
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ile nssf ya TMK yaani wanapokaa walipakodi kuna joto, pananuka majasho. ukiingia kwenye vyumba vyao kuna viyoyo vinapuliza. nssf ni full dharau.
     
  3. a

    adobe JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kooote acha ila ya NSSF ubungo ndo balaa.Nenda rudi kibaaaaao
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    It works like this, NSSF wanakuona wa maana pale ambapo bado unachangia, ila ikifika wakati unahitaji mafao yako hawakutaki kabisa.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna watu wazembe kama Nssf Arusha Br.
    mWAKA JANA NILIFUATILIA HAKI ZA JAMAA YANGU kwa mara zaidi ya 20, ikabidi ni niwapigie maafisa fulani Dar ndipo wakalifanyia kazi faili langu!
    Kuna mtu nilikuwa nahudhuria naye hapo, akaambiwa live kwamba aahidi atakata percent ngapi akisaidiwa fasta!...Na kwa vile jamaa alikuwa jobless na maisha yanmemfinya, akaahidi ten percent, akachangamkiwa, mimi nikaja kushugulikiwa 3weeks later!

    Muda wote wanazunguka tu kule ndani, huku wakionyesha macho ya kuuliza kwamba "una hela?"...
    Milangoni unapoingia kwenye vyumba unakutana na vyeo vizuri sana kama.."SENIOR BENEFITS OFFICER"...sijui "PRINCIPAL-NANINIINO"..kumbe wote wapuuzi sana!
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hapo ni ktk kutoa huduma za kijamii na wanajamii ndio watu wenye hela zao pale nssf je wakianza kuzalisha umeme c kiburi kitongezeka. kuna shm nilikua nafanya kazi nikaacha kazi ili nikasome kimbembe ni kupata hayo mafao yng mpk naandika hapa hakuna kitu na hela ni zangu mimi naletewa jeuri wanataka nitoe psa ila nipate pesa yang mi nimegoma wakaijickia watanipa
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nyie mnakosea, ukienda pale akakwambia anataka kitu kidogo, mkubalie bila shida, nenda kachukue hela za moto mpe acheze nazo basi.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kila ofisi ina kero zake.
    Hawajui kama bila sisi hawana kazi pale.
    Peleka malalamiko kwa wakubwa wao.
     
Loading...