Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo udom wanikunisha kichwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by adiemason, Mar 16, 2011.

  1. a

    adiemason New Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ilivyo kawaida yao, wao husema ni siasa au tumetumwa na vyama vya siasa.Ni kama miezi miwili tangu chuo cha elimu, chuo kikuu cha dodoma kifanye mgomo juu ya madai yao ya msingi kama:
    1.Mazidi ya pesa za ada
    2.Mazidi ya pesa za accomodatiom
    3.Kucheleweshwa kwa mikopo kutoka HESLB
    4.Mfumo wa ufundishaji
    Haya ni mambo makuu manne makubwa yaliyopelekea msafara wa Waziri mkuu wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania kutekwa na Mkuu wa wilaya ya dodoma kuwekwa kizuizini kwa muda wa masaa manne. Tarehe 25/2/2011 uongozi wa chuo ulipokaa councel hawakujadili hata moja kati ya hayo zaidi ya kuazimia wanachuo wasifanye siasa katika mambo 11 waliyoafikiana. Hivi wana UDOM pamoja na wadau wa elimu, nikweli kwamba kudai haki ya msingi ni kufanya siasa?Kwani siasa ni nini?
     
  2. S

    SAM wa KILUNGU Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyuo vya kata kwa wana kata huko huko..halafu hili sio jukwaa la hayo mambo au ni jokes,udaku,gossips?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Labda kaleta kama joke
     
  4. D

    Duma Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja zako niza msingi sana ila umekosea forum.
     
  5. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu geuza njia 2 hapa si mahala pake
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    jiongeze kwingine tu ndugu yangu. huko hakutakuja kutulia mpaka huyo mzee short aondoke.
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa huku umekuja kufanya nini mkuu..
     
Loading...