Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo: Shida zote nchini gazeti laandika na kutoa kipaumbele habari za Ujauzito wa Mchumba wa Slaa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ta Muganyizi, Jun 1, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Katika hali ambayo imenisikitisha na kunifanya nijiulize mwelekeo wa nchi hii ni pale ambapo katika magazeti ya leo habari za epa, umeme, gavana kubanwa, kesi ya mahalu, Uchumi wa nchi na gavana kuongelea mustakabali wa uchumi wa nchi yetu vimeandikwa na kupewa kipaumbele katika magazeti, wenzetu wale wa magazeti ya Uhuru na Habari leo wametoa kipaumbele kwa habari inayosema kuwa cheti cha ujauzito wa mke/mchumba wa Dr Slaa kina utata mara kingine kinaonesha miezi saba na kingine miezi nane.

    Sasa ninachojiuliza matatizo yote yaliyoko nchini wewe unaona uwaeleze wananchi kuwa mimba ya mchumba wa haijulikani ilitungwa lini!! hiyo inamsaidia nini Mtanzania sasa. Sisi kujua mimba ya fulani iliingia siku hii au ile. Ndo maana president wetu alikuwa haijui Dowans. Mnaconcentrate kwenye mimba za watu na kujua na kufuatilia mambo ya ajabu. Sishangai kwa staili hii mtakapoandika kuwa mwanachama wa chama fulani (mwanamke) mwezi huu hajaingia kwenye MP zake maana nimeshangaa. Nafuu habari ingekuwa hata ukurasa wa pili. lakini ndo iko juu kabisa ili watanzania wajue. Kwa nini msitaje waliorudisha fedha za epa kina nani na hizo fedha ziko wapi.

    Zile habari za ufisadi kama Chadema wamefanya kwa mfano, tuleteeni tujue kama kuna mapungufu hayo kwenye chama hicho au CUF koote tuone kinachoendelea ili tujue kipi cha kufanya kuikomboa nchi. Sasa mimba ya huyo mama sisi tuifanyeje. Nimesikitika sana. Yaani aibu nasikia kwa kweli. Hata rafiki yangu wa nchi jirani kashangaaa kweli kweli. Maskini Tanzania!!! Mimba, mimba, mimba, kipaumbele kwenye gazeti ambalo si la udaku???!! Sasa global publishers waandike nini?
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sina hamu
     
  3. A

    Aman Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!.hata mim nimeliona mpwa,nikajiuliza ni ngozi nyeusi zenye matatizo au UTZ,coz kweli unatuandikia mambo ya mimba ya mchumba wa silaa kweli,umasikini utaisha kweli?
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Njaa zinawasumbua hawa wahariri, hapa ni anaandika na kuwaza kwa kutumia tumbo.

    Ukuwadi kwenda mbele.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Ni utaahira wa waandishi na wahariri wao.Nji hii bana,ndiyo maana rais anasema hajui kwanini Tanzania ni masikini,kama daktari hajui ugonjwa wa mgonjwa wake atatoaje tiba?
     
  6. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli inasikitisha mno,tunakoelekea mi cjui,naona kama wingu kubwa sana mbele,mimba au maisha ya mtu labda kala nn au kalala wapi gazetin ambayo cyo udaku ni ulimbuken na fikra ya ajabu sn,c wangeandika basi ya viongozi wao?Sishangai sana maana ni magazeti ya choon ndo yameandika.
     
  7. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao ndio wanahabari walio karibu kabisa na ccm na jk na ndio maana hana hata cha kuwaeleza Watz mwezi may. ni aibu kubwa watu kuandika habari nyepesi kama hizi na kuacha habari muhimu kwa taifa.
     
  8. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    waandike bwana! tujue vizuri, anataka kuja kuwa raisi huyu, asije akatunyang'anya wake zetu!
     
  9. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli ndugu yangu hata mimi ninashangaa kama kweli nchi na watu wake wanafikiria mimba za watu badala ya mambo ya maana hatutafika mahali. Mimba ya Mchumba/mke wa Dr. Slaa haina maslahi ya kitaifa bali maslahi wa wanasiasa uchwara. Hatutegemee maslahi ya wanasiasa uchwara yajipenyeze hadi kwenye ulingo wa Magazeti.
     
  10. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Toa ushamba, kama hayo unayoyasema ni kweli basi iwe kwa Dr. Slaa tu kwa sababu hata aliyeko Ikulu tulitakiwa kuanza naye.
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Ta Muganyizi

    ningejua kukugongea thanks kwa kihaya ningefanya hivyo .... ngoja nikupigie ya kizungu
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha maneno ya mwisho ya Baba wa Taifa kabla hajaaga dunia: "Nawasikitikia sana Watanzania wangu"!
     
  13. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hili si gazeti la serikali? hawaoni hayo matatizo hawa jamaa,ndo maana hata the big gambaz hana la kuzungumza mwezi mei.
     
  14. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    kuna newspaper vendor fulani Arusha stand yupo systematic sana...yeye ameyapanga magazeti yake kwa category (udaku, kiingereza, michezo, kiswahili na dini) sasa nitam-text aliweke hilo gazeti kwenye category ya udaku kuanzia kesho.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,673
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Huu ni uhalo...shule mbovu,barabara mbovu,elimu mbovu,watu wanalia na umaskini,umeme haupatikani,hospitali hazina dawa,wanafunzi wanakaa sakafuni,yoooote haya hawayaoni badala yake wanaandika juu ya mimba ya mtu mmoja Tanzania tena headline ya gazeti!!,anyway,waliisha chelewa sanaaa,hawawezi tena kuigeuza kujumlisha kuwa kutoa
     
  16. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,332
    Likes Received: 581
    Trophy Points: 280
    We have got some newspapers to read when we real need to know to which direction is our country heading.
    We have also got some newspapers that we can read when we are tired and we need a loughter.
    (SANI,BONGO,HABARI LEO,UHURU etc)
     
  17. C

    Choro Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BASHE AMESEMA JUZI VYOMBO VYETU VYA HABARI VIMEPOTEZA MVUTO KWA JAMII KWA KUTOA POROJO. Nadhani Bashe ameligundua hilo, hivi bado hajawambia wajilekebishe. Gazeti la Uhuru linazidi kupoteza hadhi yake.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    ni gazeti lipi?
     
  19. m

    mbagasa Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaiombea hiyo mimba iwe na toto jembe kama baba yake,
     
  20. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siasa mchezo mchafu....
     
Loading...