Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo ndani ya Jeshi la Polisi... Ushahidi huu hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 1, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    IGP mwema asipojiuzulu, basi hatuna serikali wala bunge. Hii sasa imefika kikomo, siwezi kuamini haya yanafanyika ndani ya nchi yetu. Serikali ya C.C.M ndio chimbuko la haya yote....Heri nitupe kura yangu chooni kuliko kuipigia ccm kura 2015
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh mchina wangu ameshindwa kufungua picha!
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mara kwa mara maaskari ambao wamepewa dhamana ya kuwalinda raia na mali zao wanatumia nafasi zao katika kufanya uhalifu. baadhi ya viongozi wa jeshi la polisi wanapewa taarifa lakini wanapotezea, hiyo inatufanya sisi wananchi tusiwe na imani na jeshi letu la polisi!
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa yeyote aende kituo chochote cha police mkoa au wilaya aone mgari binafsi ya mapolice ambao mshara wao yamkini ni laki mbili kwa mwezi lakini anagari la millioni 16
    unafikiri wananchi kuchukuwa hatua mikononi wana penda hapana .
    wewe ukivamiwa ukitaka msaada police waambie kuna watu wanashusha mzigo wa magendo watakuja hata kwa tax lakini useme jambazi aaa wapi utaambiwa gari haina mafuta
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Vizibiti wanajiuzia wenyewe
    Lete mbwa wa kunusa bangi atakamata mamwela kibao maana ni chakula uao
     
  6. M

    Masabaja Senior Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hata huyo mwema ndiyo kabisa sina imani nae, huyo msangi ni kijana wao atakuwa wanamtumia kufanya uhalifu
     
  7. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jeshi la Polisi limechafuka kwakipindi kirefu sana sasa. Kuanzia kipindi cha Mahita. Badala ya kulisafisha wao wanahamishwa vituo tu. Kumbuka kamanda Chico wa mkoa wa Kilimanjaro alivyokuwa anashirikiana na majambazi kuiba magari, sijui kama yale mabasi yake ya Chico bado yapo au wamebadilisha majina.

    Baada ya scandle alihamishiwa DSM, nafikiri kwa sasa yuko usalama wa taifa. Huyu Msangi katika hiyo barua amejibu kwa kebehi; inaonyesha kuna wakubwa wanamlinda ndio maana ana kiburi. Inawezekana hizo mali za wizi wanakula na wakubwa zao.

    Simuamini kabisa Mwema na wenzi. Infact jeshi zima la polisi limeoza- hamna wakumuamini tena. Ingawaje wanalipwa mshahara/wana maslahi duni ya kazi; lakini wana-benefit kwenye huu uharamia wanaoufanya ndio maana hawaoni sababu yakudai mishahara/mazingira mazuri ya kazi.

    Kuishi kwao nyumba duni ni kiini macho tu, hawa watu (hasa wakubwa wao) wana-illegal sources za income nyingi tu.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mh . . . .
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    nchi inanuka hii.
     
  10. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Duh mbona barua haijaanzia mwanzo, weka tuyaone hayo majina
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    napita, mana hata nikichangia hawatasikia na hawataelewa
     
  12. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mnaona leo?
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama haya ni muendelezo wa liwalo na liwe, basi hatutafika mbali. Inasikitisha sana.
     
  14. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nchi imetekwa na kikundi cha magaidi
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo.....
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh! MSANGI tena?
     
  17. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Msangi kwanini asichomwe moto kama majambazi wengine tunapowakamata!!.
     
  18. I

    IZY Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman nashindwa kuelewa sijui tufanyaje coz kila sehemu kumenuka uozo.
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ritz na Zomba mpo wapi njooni na humu museme sio mnaingia kwenye thread zingine na kuharibu mazingira, DHAIFU nyie
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alex, Moses and Patrick ..wale wale.
     
Loading...