Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo Mwingine Uwanja wa Ndege DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngaliba Dume, Dec 2, 2011.

  1. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Leo majira ya saa8 mchana nilimsindikiza my wife alikuwa anasafiri na Fly Emirates....nilimfikisha JNIA(JULIUS NYERERE INT. AIRPORT) Salama salimini...niliendelea kukaa maeneo ya kiwanja mpaka saa 1 baadae...mara kukatokea taharuki,Ndege ya Emirates inarudi..polisi wanakmbiakimbia,watu wa usalama wa Taifa,wategua mabomu na Mbwa zao za kunusa mabomu wakaizunguka Ndege...ajabu na kweli n kuwa Rubani alishindwa kuendelea na safari baada ya abiria kugundulika kuwa amepanda na silaha(pisto)...ikawa taharuki kwa Rubani hewani ikabidi arudishe ndege..maswali yakawa je usalama u wap ktk uwanja wetu?mpaka mtu amepita na silaha adi ndani ya ndege,je vyombo vyetu vya usalama JNIA vinafanya nini?na kama uyo Mama(mmiliki wa silaha) asingejisalimisha kwa pilot usalama wa abiria wengne ukoje? TUNAOMBA MAMLAKA HUSIKA ZIWAJIBIKE!
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    pale kuna ulinzi gani mkuu,watu wanapita na madawa na hakuna kitu kinachoweza kugundua,bado tupo nyuma sana ktk mambo ya teke linalokujia
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hlo janga!
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usalama wako pale kuomba kitu kidogo,na kupekua pekua vipochi kuona kama una vijisenti vimesalia uwaachie
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    get rich or die trying
     
  6. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Na mimi nimeshangaa mkuu...pale kuna screening mashine karibu nne..tuseme zote mbovu?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana kwa tukio hilo lisilo la kawaida!
    Nashindwa kujua nini kilitokea kwa watu wa Airport Security hadi silaha ikapita ikiwa kwenye Hand-Luggage!
    Wakaguzi wote wa zamu hiyo wanalazimika kutoa maelezo ya kina, na Mwajiri wao kulipia delay hiyo!
    Gharama ya ndege jamii ya Boeing kupaa na kurudi uwanjani kwa emergency ya uzembe-uzembe ni kubwa mno, yapasa waliohusika wawajibike!
     
  8. Wakunyumba88

    Wakunyumba88 Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Pale ni uozo mtupu! Utafikiri kituo cha daladala
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kumbe ule ukaguzi wanafanyaga pale ni danganya toto?
    Aibu nyingine hii., dah..!
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umezungumza vizuri lakini kuwawajibisha hao jamaa ni kuwafukuza kazi tu.
    Usifikiri ni bahati mbaya ni makusudi kwa maana ya rushwa imetembea.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Pale kazi yao ni kuzuia Juice na Pafyumu ili baadae wagaiane kwa ajili ya kuuza kwenye maduka yao ya vipodozi.
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huko kwenye ndege waligunduaje kuwa jamaa ana mguu wa kuku?alikuwa anataka kuenda kuidondosha boeing ikulu nn?
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    airport imeoza na kuhusu uwajibikaji tanzania hatuna uadilifu huo

    uwanja wa ndege ndio reception ya nchi so mgeni akitua ndio anajua hii nchi ni chafu full stop
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka ulikuwa unajidunga pale Flamingo Bar nini???
     
  15. K-killer

    K-killer Senior Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Embu acha ujinga wakutudanganya hapa,Pale kabla hujaingia ndani ku check in wanakukagua na kuna screening inafanyika pale na kuangalia thru metal detector kama unakitu chochote,na inakupasa kutoa mkanda wako kama ni wa chuma na viatu uvue,ukishapita hapo unaingia ndani ku chek-in,na ukishamaliza hapo unapita tena kwa security wengine ambao wanakukagua tena kabla hujaingia kwenye sehemu ya ku-board ndege sasa unataka kuniambia sehemu zote mbili hizo huyo mama alipita hajakaguliwa au ni vipi?wewe ushawahi kusafiri kweli au unahadithiwa tuu hadithi?Kuna taratibu za mtu anayetaka kusafiri na silaha yake ambayo hapewi aingie nayo kwenye ndege,itakabidhiwa kwa pilot na ataichukua pale atakapofika mwisho wa safari..Kadanganye chekechea na hii mada yako isiyokua na tija
     
  16. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyoko zao!!!! watimuliwe security wote pale....hawana sifa ya kufanya kazi pale
     
  17. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Security ya pale airport wana kazi ya kuiba vitu Kama Camera,laptops na vitu vidogovidogo
    Pumbafu kabisa
     
  18. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Julius Nyerere International Airport. wanamdhalilisha mwalimu tu! Bora ibadilishwe jina, airport imekaa kama soko ivi, wanazidiwa hata na kalounge ka azam marine pale bandarini. dawa yao hawa ni kuuliwa tu ndo nchi itakaa sawa hii
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Kwanza naogopa kusikia kuwa bastola inaweza kukabidhiwa kwa pilot! - itakuwaje kama pilot ni suicidal? Lakini kuhusu hii habari usiipuzie kirahisi hivyo kwa kutegemea mifumo. Unajua hata pale Benki Kuu kulikuwa na vitengo vya kila aina kuhakikisha taratibu za fedha zinafuatwa lakini EPA ilitokea. Labda la kuuliza kwanza ni - je ni kweli kuna ndege ambayo ilirudi na kushindwa na safari na kwanini?

    By the way -
    habari za ndani zinadokeza ni mwanamke wa kizungu ambaye alichukua begi la mume wake ambalo lilikuwa na silaha akifikiria ni la kwake (labda mtu aliyempangia mzigo). Mume ndiye aliyepiga simu kumuulizia mkewe na mkewe akaenda kuangalia hiyo hand bag na kukuta ni kweli anayo silaha na the rest ndiyo kama ilivyotokea.
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nchi yetu sasa hivi, wafanyakazi wengi serikalini wanafanya kazi kama wana hangover vile. Airport yetu pale, wanawasumbua watu wasio na tatizo lolote. Wale wenye matatizo wanapita kirahisi maana ndio marafiki zao
     
Loading...