Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo chuo cha uhasibu tia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MmasaiHalisi, Feb 3, 2009.

  1. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #1
    Feb 3, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI nilikuwa wanafunzi katika chuo cha uhasibu nimemeliza mwaka mmoja uliopita,chuo hiki nichaajabu kwani academic certificate huchua miaka 2,kuipata vyuo vingine ni baada ya graduatuion tu hupewa vyeti vyao,tunashangaa TIA tunasikia vyeti vyao hutenengenezwa south africa,transcript yenyewe kuipata kwa mbinde.tunaomba waziri wa fedha Mkulo akiangalie chuo hiki,naukiritimba huu umelelewa na principal aliyestaafu ndugu Buchanagandi na watu wake waliokaa chuoni hapo toka mwaka 1980,hawana mawazo mapya na tunaomba waziri amteue principal ambaye ni makini awe na PHD asiwe mmojawapo wa wazee wa hapo TIA kama MBAGO,HANZURUNI GORA,BOMA ETC
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona kijana unaugomvi binafsi na hao wazee!

    Nionacho mimi si PHD inahitajika kuboresha utendaji hapo bali ni dhamira ya uchapa kazi na committment za watendaji hao! huwezi kuwapata watu wa aina hii kama vitu fulanifulani havipo kama, reward policy, clear promotion policy etc! Taasisi nyingi sana sa serikali yetu zinamatatizo ya aina hiyo!
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2009
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuu hiyo kali japo inaonekena umeongea kwa jazba mno. Vyeti vinatengenezwa South Africa? Hiyo kali aiseeeeee! Vina nakshiwa na ngozi za wanyama wa South au?
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Sio TiA pekee, hata UDSM vyeti huchukua miaka 2.
     
  5. J

    James J Member

    #5
    Feb 4, 2009
    Joined: Jan 13, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio TIA 2 mkuu!Nami ni mhitimu katika chuo cha uhasibu arusha you cant believe mpaka leo hatuna transcript wala graduation hatujafanyiwa 2naambiwa bodi ya chuo haina mwenyekiti mpaka JK amchague ndo wata2pa hizo transcripts.jamani waziri wa fedha ebu angalia hili maana hivi vyuo viko chini ya wizara ya Fedha.
     
  6. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ya TIA naikubali huyo Mbago (kwa waliosoma pale) ni msumbufu sana kwenye kutoa hizo transcript worse enough zinalipiwa. Anahudumia watu watatu kwa siku baada ya kuwasotesha kwenye foleni siku nzima.
     
Loading...