Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uozo CCM! Mgawanyiko, kupoteza viti

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanaukweli, Sep 28, 2010.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM ilimpitisha mgombea wa Jimbo la Muhambwe Jamal Tamim, huku wakijua wazi kuwa ni mtuhumiwa wa ujambazi, utekaji wa mabasi na hata uhusika katika biashara ya viungo vya maalbino.

    Uamuzi huo umeleta mgawanyiko kati ya wana CCM Kibondo, ambao walio wengi dhamiri zinawakataza kumpigia kampeni mgombea wa chama chao kutokana na sifa zake mbaya.

    Hata katika uongozi wa CCM Kibondo, imeonekana kuwa wamemsusia kampeni Bw. Jamal mwenyewe, ambaye nguvu yake kubwa ni pesa zake anazozitumia kwa Rushwa kama alivyofanya kwenye kura za maoni CCM. Katibu wa CCM wa wilaya ya Kibondo amesimaishwa uongozi, na kamati ya CCM wilaya Kibondo imeitwa mkoani Kigoma kuhojiwa tarehe 29 Septemba kwa kile kinachoitwa Kukosa ushirikiano na wagombea wao. Wameitwa na Mwenyekiti wa Mkoa, Mfanyabiashara tajiri Azim Premji, ambaye alimtetea sana Jamal Tamim kwenye kikao cha NEC CCM pamoja na mjumbe mwingine Mfanyabiashara tajiri Abdallah Muhsin Sheni

    Mgombea anayeonekana kwenda vizuri Jimbo la Muhambwe ni Felix Mkosamali wa NCCR Mageuzi.

    Mzee Ntagazwa anagombea kwa Tiketi ya CHADEMA lakini rekodi yake ya nyuma imemfanya asikubalike sana, na hata kampeni zake haziendi vizuri.
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kibondo ilikuwa kambi imara ya CCM, lakini kwa sasa wanamkataa hata mgombea urais wa CCM.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    KAMA UCHAGUZI UNGELIFANYIKA WIKI JANA MATOKEO NI..

    Tetesi ndani ya chama changu tawala kulingana na kura ya maoni waliyoigharimia wao wenyewe kama uchaguzi ungelifanyika wiki iliyopita matokeo yangelikuwa kama ifuatavyo:-

    A. URAISI


    JINA ASILIMIA

    1.0 Dr. Slaa…………………………50
    2.0 JK……………………………….35
    3.0 Prof. Lipumba………………….14
    4.0 Wengineo………………………. 1


    B. UBUNGE


    CHAMA IDADI YA VITI

    1.0 CHADEMA……………………………101

    2.0 CCM………………………………… 66

    3.0 CUF……………………………………30

    4.0 WENGINEO………………………………...5

    5.0 TOO CLOSE TO CALL…………….. 8


    C. MADIWANI

    1.0 CCM……………………..52%

    2.0 CHADEMA…….. 38%

    3.0 CUF……………. 9%

    4.0 WENGINEO……. 1%

    USIBANDUKE KITUONI LINDA KURA YAKO SIKU YA UCHAGUZI

     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Yaani pesa hivi sasa ina nguvu sana ndani ya CCM, jamaa licha ya kashfa zote hizo wamempitisha kugombea!
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    But tayari imewa cost sana Kibondo.

    Pia ni doa kwa CCM kwamba maadili si kigezo tena kwa wagombea, pesa kwanza.
     
  6. K

    Katebe Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu CHADEMA.

    Hakuna ubishi anayekataa na akatae.

    DR. Slaa oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini Katebe!!!
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Sasa huu mwanawane ni uzushi
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni bor aapewe mpinzani yoyote kuliko huyo mtuhumiwa..
    Inavyoonekana analindwa na hao wafanyabiashara..
    CCM wabadilishe nembo ya jembe na nyundo waweke notinoti..!
     
  10. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mwasisi wa ccm mwalimu nyerere aliisha ilishatamka hii kuwa no vyavu za korokoro kuvuta samaki na ucahfu baharini, ndio uchafu wenyewe. Mwambie amsubiri jk aje amnadi kama alivyozoea kuwanadai watuhum iwa wengine. Katika viakao vya cc na nec jk alikaidi hadi taarifa za kamati ya ulinzi n usalama ya mkoa kumhusu mtu huyo.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Saa ya ukombozi wa Mtanzania/mzalendo ni october 31
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sauti ya Unabii. Yasafisheni mapito. Mabadiliko yanakuja Tanzania.

    (Hata makachero wa homeland security wanaosemekana kusambazwa nina amini wana uzalendo na wanawahurumia Watanzania masikini. Mwaka huu kikwete labda atoe fotokopi za Salma na Ridhwani azisambaze kote ndiyo atashinda.)
     
  13. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waweke na bunduki na visu pia.
     
  14. 1

    1954 JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Re: Uozo ccm! Mgawanyiko, kupoteza viti.
    KAMA UCHAGUZI UNGELIFANYIKA WIKI JANA MATOKEO NI..

    Tetesi ndani ya chama changu tawala kulingana na kura ya maoni waliyoigharimia wao wenyewe kama uchaguzi ungelifanyika wiki iliyopita matokeo yangelikuwa kama ifuatavyo:-

    A. URAISI


    JINA ASILIMIA

    1.0 Dr. Slaa…………………………50
    2.0 JK……………………………….35
    3.0 Prof. Lipumba………………….14
    4.0 Wengineo………………………. 1


    B. UBUNGE


    CHAMA IDADI YA VITI

    1.0 CHADEMA……………………………101

    2.0 CCM………………………………… 66

    3.0 CUF……………………………………30

    4.0 WENGINEO………………………………...5

    5.0 TOO CLOSE TO CALL…………….. 8


    C. MADIWANI

    1.0 CCM……………………..52%

    2.0 CHADEMA…….. 38%

    3.0 CUF……………. 9%

    4.0 WENGINEO……. 1%

    USIBANDUKE KITUONI LINDA KURA YAKO SIKU YA UCHAGUZI


    I am a public policy analyst based in Arusha, Tanzania


    Kumbe Chadema mumpanga kuiba kura?
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Nyie mme analyse vipi uchaguzi?
     
  16. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    "CCM wabadilishe nembo ya jembe na nyundo waweke notinoti..!"

    Ujamaa na kujitegemea sera ya CCM imefutika sio tu katika kampeini hii,wamefuta kunukuu kitabu cha Muasisi wao Mwl Nyerere.
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280



    Hiyo ndiyo analysis yako??
     
  18. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anakubaliana nayo!
     
  19. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata kama tutashindwa lakini chenga tumewala
     
  20. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama si kwa maslahi ya Watanzania hakuna cha kujivunia.
     
Loading...