Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wetu ni Dhaifu-Mkosamali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Jun 29, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi ktk kipindi cha "Tuongee Asubuhi" kinacho rushwa na StarTv Mh. Mkosamali amekaririwa akisema kuwa sababu kubwa ya kutokutekelezeka kwa Ahadi walizoahidiwa wananchi "UDHAIFU WA UONGOZI WA SERIKALI YETU ILIYOPO MADARAKANI SASA". Hii inathibitisha ile kauli ya Mh. Mnyika kuwa RAIS KIKWETE NI DHAIFU.
     
Loading...