Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa UDOM na fedha za majoho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tatanyengo, May 16, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uongozi wa Chuo Kikuu cha Dodoma uliwatoza wahitimu wa chuo hicho kiasi cha Tsh. 40,000/=ikiwa ni ada ya kuchukua majoho kwa ajili ya mahafali. Uongozi uliahidi kurejesha Tsh. 20,000/= kama mhitimu angerejesha joho baada ya mahafali. Wahitimu (Undergraduate na wale wa Masters) wakafanya hivyo. Walipoomba fedha yao danadana ikaanza hadi leo.

    Uongozi wa Udom hauoni kwamba kufanya hivyo ni kujidhalilisha mbele ya jamii inayoamini kwamba chuo kikuu ni taasisi ya kuigwa. Kutokana na hili jamii inajifunza na kuiga nini?
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    si bora kwenu hapo ni sh.20 elf! Sisi wenzenu wa tumaini iringa,tumemaliza mwaka jana na baadhi,tunadai caution money elf 50! Hakuna tulichoambulia,zaidi wanatupiga tu dana dana! Inasikitisha sana tu
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ondfokeni na majoho maana mlitoa pesa mkapewa majoho, halafu mkatakiwa mrudishe mpewe hela, umliwapaje majoho bila kurudishiwa pesa? Mnawaogopa na mkiwagomea mnawaonea maana kila mahali uchakachuaji tu.
    Daini chenu au acheni mliwe tu: Hiyo mmepigwa mimba::mimba::mimba::mimba::mimba:
     
Loading...