Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa serekali za wanafunzi vyuo vikuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Medical Dictionary, Jun 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inaelekea vyuo karibia vyote vinaongozwa na serekali ya wanafunzi yenye itikadi za chadema..naombeni tutaje vyuo na uongoz wake ili 2jue kipi ni cha magamba..
    UDSM-CDM
    UDOM-CDM
    ST AUGUSTINE-CDM
    endelezen
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hivi kifupi cha CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO ni kipi? CHADEMA ama CDM?
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama ndivyo heri japo sina hakika kama wanaweza kubadili hali ya mambo vyuoni, nilikua udsms jana watu wa ccm walikua na pesa nyingi ambazo inasemakana ilitoka kwa mwakalebela ili kutoa rushwa mgombea wa ccm ashinde, walikua na orodha ya namba za simu na wakaenda kwa muuza vocha pale mabibo hostel nje na kila namba iliwekewa vocha zilikua takribani namba 180 za simu za wana udsm.
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    officialy ni chadema sema hapa jf imezoeleka kutumika cdm
     
  5. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kula ccm,kura chadema
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,567
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Selikali haijaliacha lipite hivi hivi ukitaka kujua tafuta GN178 utapata kufunuliwa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...