Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uongozi wa nchi 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwanaFalsafa1, Jun 13, 2009.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Itakua vipi uongozi wa nchi yetu mwaka 2015 ingekua na muonekano huu

    Rais:Edward Ngoyaye Lowassa

    Waziri Mkuu: "Rostam" "Aziz"

    Waziri wa Fedha: Andrew Chenge-yeye ana vijisenti hawezi kutuibia

    Waziri wa Mambo ya Ndani: Yusuf Manji

    Waziri wa Mambo ya Nje: Akram Aziz

    Waziri wa Habari: Yusuf Makamba

    Waziri wa Afya: Amatus Liyumba

    Waziri wa Ulinzi na JWTZ: Zombe

    Waziri wa ujenzi na Miundombinu: Anna Mkapa

    Gavana wa benki kuu: Peter Noni

    .......others appointments pending. Any suggestions?
     
    Last edited: Jun 13, 2009
  2. kui

    kui JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    Mwanafalsafa,

    If, like father is like son, you know where I stand.
     
  3. t

    tk JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha haaa! Itakuwa serikali ya nyasi. Lakini kuna usemi wa kiswahili kuwa "Mchawi Mpe Mtoto Alee". Huenda hao jamaa wakipewa kuendesha nchi wakabadilika kabisa na wakaendesha vizuri mpaka mkashangaa.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watu kama wakina lowassa si walisha pewa nchi mkuu?
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mnajaza database ya JF bure!!! acheni kuleta upupu humu!
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siyo upupu mkuu. Ukweli ni kwamba mafisadi wametu tawala na tusipo angalia hawa watu tunaosema kila siku ndiyo wana maliza nchi yetu ndiyo hao hao watakao kuja kuongoza nchi yetu kwenye nafasi za juu zaidi. Wewe fikiria mtu kama Lowassa na mambo yake yote lakini leo hii bado anaongelewa katika uraisi.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,724
    Likes Received: 9,430
    Trophy Points: 280
    Baraza hilo linaweza kuwa zuri kuliko hili la sasa. Kwani la sasa lina ubora gani?
     
Loading...