Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa Nasari unaashiria neema.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Naytsory, Apr 4, 2012.

  1. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je, mvua kubwa iliyoanza kunyesha mara baada ya kutangazwa ushindi wa Nasari ni ishara ya neema katika kipindi cha uongozi wake?
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,068
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    unauliza majibu ebo!
    Tulianza na Mungu tukamaliza na Mungu.
     
  3. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Na neema imeendelea kushika kasi pale waliokuwa hawana maji wanapoona visima vikichimbwa immediately baada ya uchaguzi!
     
  4. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio maana yake
     
  5. m

    mtolewa Senior Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unauliza senesene kwenye friji ya rwakatare?
     
  6. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "UNAULIZA SENENE KWENYE FRIJI YA RWAKATARE" ngoja aje KIFUBA KYA ITAHWA na kakae KASHAIJABUTEGE utajuta leo Kwikwiiiiiiiiii! HIYO NI NEEMA KWA WAPIGA KURA WAKE
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good observation.
     
Loading...