Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa mizani(weigh bridge) ya Njiapanda ya Himo kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuku dume, Jun 13, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Every time people are talking badly about this. Its highly due to the loss of time for passangers who tend to cross the place.
    Does it mean that the MP-Mzee wa Kiraracha didn't see this? Then who will speak it out on behalf of passanger?
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Then who will speak it out on behalf of passanger? Weweeeeeee!!!!!!
     
  3. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ha ha! Mkiambiwa English kipaji mnabisha!
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuwa na sababu ya kuandika english kama hali yenyewe ndiyo hii. Hata hivyo mizani ya njia panda Himo ni kero kubwa kwa abiria wanaotumia usafiri wa mabasi. Mizani mingine yenye kero ni Kibaha. Jioni malori yanayotoka Dsm kuelea bara na nchi jirani yanafunga barabara kiasi kwamba inakua haipitiki kwa magari mengine.
     
  5. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 919
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli mzani wa Himo limekuwa ni tatizo sugu la muda sasa, sijui kama hawa wakuu wa tanroad wanayaelewa haya malalamiko au ndio wameweka pamba masikioni. Haiingii akilini mtu watoka na lori Mbeya ama iringa mizani zote unapita bila matatizo ila ukifika huu mzani wa Himo ndo kimbembe, lazma wakuambie mzigo umezidi. Sasa watu tunashindwa kuelewa mizani nyingine zina tofauti gani na huu wa njia panda Himo. Tunaamini wadau wa Tanroad wanapitia humu watusaidie majibu, au kama mzani ni wa mtu binafsi tujue.
     
  6. i

    isotope JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wenyeji wa kaskazini nahisi wamepazoea ila kwa wageni lazima pakuchefue. Kelele za mlango hazimuudhi mwenye nyumba.
     
Loading...