Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stevoh, Dec 6, 2011.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tangu ameingia madarakan wa2 wanamlalamikia yey na ccm hawatak kubadilika 2.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Stop my mouth. FULL STOP
     
  3. U

    UNIQUE Senior Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni utawala ambao ni laini sana. Watu wanafanya wanavyotaka. Watumishi waserikali wanaogopa kufanya kazi kwa kujiamini maana ukigusa watu wa kikwete kazi huna. Uliza katukuru, polisi. Nchi imejaa upendeleo, ubaguzi wa kutisha. Hujulikani huna haki!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha kulalamika wewe,fanya kazi ujipatie riziki,peleka watoto wako shule wapate elimu waje wajitegemee na wakusaidie,acha kabisa kukaa kijiweni kupiga soga.tumia muda wako kujiingizia kipato,buni jambo la kufanya..........au unategemea uletewe hapo kitandani?
    mimi sina ninayemfaham serikalini lakini nilipeleka maombi/application,nikafanya interview,nikapata kazi tena mi ni mtoto wa mkulima kwa hiyo tusidanganyane apa.............
     
  5. A

    AzimiolaArusha Senior Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45

    Wewe utakuwa unafanya kazi wilaya ya mkasi au tandahimba,!! unasema ulifanya interview eti ukapata kazi!!!!?? pole sana hivi wakiitwa wenye kazi na wewe utaenda kweli!!!!!?? Njoo hapa BOT kwetu tukuonyeshe kaka sisi ndo tuna kazi, ukipata tu kazi hapa unapewa hela ya kununulia makochi isiyopungua m5!!!!! upendeleo upo tena sana tu, kama una akili sana apply posst yeyote ikulu au BOT au Home affair, au Foreign affair halafu uone kama utaitwa kwenye interview potelea mbali kutaarifiwa tu kama hata application yako imefika!!!!!! endelea kufanya kazi halmashauri kijana, pigika na hizo rushwa ndogondogo ili uweze kumlisha mkeo na wanao
     
Loading...