Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa juu wa Chadema usibadilike

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Nov 8, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nafikiri ni vema kwa Chadema kuendelea na uongozi wake wa juu kama ulivyokuwa kabla ya Uchaguzi; kitendo cha kujaribu kubadilisha NEC kwa sasa na kuingiza wageni ni hatari ila kama taratibu zinaruhusu sawa, mfano Mbunge kuwa mjumbe wa NEC otherwise hapana! Hapana! mpaka muda wake ufike na mchakato wa kikatiba ufuatwe. Rai yangu ni kwa sababu sina imani sana na akina Mabele!

    Ili umbomowe adui yako lazima umfahamu vizuri, na jinsi Marando alivyokuwa mstari wa mbele yawezekana ni kuwahadaa Chadema ili waone ni mpiganaji wa kweli na mwisho kuwageuka na kuwamaliza. Usalama wa taifa uacha kazi hiyo anapokufa tu.
     
Loading...