Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa juu smz wakutana kuzungumzia tukio la ajali ya meli zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 18, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2][/h]
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk.Ali Mohamed
    Shein,(wa pili kulia) akiwa na Viongozi Wakuu wa Serikali alipofika
    katika Ofisi za Shirika la Bandari, Malindi Unguja kupata taarifa

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mie nashauri wote washitakiwe kwa mauaji, ukizingatia kwamba Sumatra walikataa kuisajiri hii meli kwa sababu za kiusalama. Zanzibar katika kuonyesha wana ubavu wa kuamua mambo yao wenyewe dhidi ya Tanzania bara wakaamua kuisajiri. Kibri cha namna hii ndio kilileta maafa ya Spice Island pia, na suala la meli za Iran.

    Narudia maneno aliyosema Nyerere; mnakuwa kama mtoto mchanga anayekunyea halafu analia yeye.

    Na pia nashauri iwe marufuku kwa meli zilizosajiriwa Zanzibar kuingia Tanzania bara.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mkuu, maneno yako ni makali bali ndo ukweli wenyewe, but hata sumatra ni wanafiki, kwanini waliona kuwa meli haina maritime worthness but wanairuhusu kutia nanga dar es salaam na kuwachukua watanganyika kwenda kuliwa na vibua wa unguja na pemba?.
     
  4. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu Gama, ndio maana nikasema Kama Zanzibar hawataki Sumatra, dawa ni kuweka sheria kwamba ili meli itoe huduma Tanzania bara lazima iwe imesajiriwa na Sumatra, hata kama tayari Zanzibar wameisajiri. Nadhani utaelewa kwa nini nchi za Ulaya zinapiga marufuku mashirika mengi ya Afrika kupeleka ndege zao Ulaya, hata kama wana usajiri wa IATA.
     
Loading...