Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi Wa Chadema Mbofumbofu !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bull, Jan 16, 2011.

  1. B

    Bull JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanauongozi hivi karibuni ulionenekana kufanya maamuzu yasiyo na busara kama vile kutomtambua JK kama raisi wa TZ baadae wakabadili mawazo na hivi karibuni kukaidi amri ya wanausalama, kwa picha hii kweli hiki ni chama cha kukiamini? hasa ukizingatia swafu ya viongozi na utaalam wao kama hivi;

    M/kiti Mbowe ni DJ

    Katibu Slaa ni Mchungaji

    Kunakila sababu ya kukiepuka chama hichi kinachotumia kanisa kupata suport ya wananchi kila siku wachungaji wanashindwa na kujitokezakutetea mchungaji mwenzao

    Kweli chadema inabidi ithibitiwe vinginevyo itatupeleka pabaya wa Tanzania
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Natoa wito kwa wenye mapenzi mema na Chadema msijibu wala kuchangia thred hi ni ya kichokozi yenye lengo la provocation watu wakasirike watukane kuonyesha ushabiki wa kisiasa.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa CCM ngangari kwa mauaji ya raia.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja.
     
  5. B

    Bull JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hii ni dalili nyingine ya chadema inayoonyesha hawana uwezo wa kufafanua na kujieleza zaidi wanaendeshwa na jazba pamoja na kukurupuka, nichama kilichoshindwa ku-draft au proposal ya katiba mpya zaidi ya kupiga makekelele na maandamano yasiyoeleweka

    Tunapo suport chama wandugu lazima tuangalie uongozi wake wajuu kama wanauwezo, hekima na busara, hivi ni vitu adimu chadema, afterall, wanahatarisha nchi pamoja na wananchi
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Bull for this :
    trash.gif
     
  7. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chadema ni taasisi,sio mwenyekiti wala katibu mkuu wanaotoa maamuzi,ni upuuzi mtupu kusema slaa ni mchungaji ilihali dunia inajua usomi wake
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naungana nanyi, wenye mwelekeo wa dini-ni mufirisi wa mawazo-achaneni nao
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Nadhani hapa Mkuu Bull inakuja na what i have always been judging as a FANATICISM! Unaongea kwa ushabiki wa Simba na Yanga bila core evidences, kule ktk ile thread ingine ume insist kuwa JK amefanikisha hii nchi ila hamkuleta reliable sources za argument yenu. Again and again hapo kwa blue hivi CCM ndio wana uwezo wa kuongoza?, wana hekima na Busara? na hawahatarishi nchi? hivi upo Dunia gani ambayo inakufanya usielewe what is happening in TZ? ama kweli binadamu tunatofautiana tena sana! good luck ktk dunia yako.
     
  10. M

    MabaoFungaFunga Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    naunga oja ,mada ni ya kutuchokonoa wana CDM
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    thrashed!!
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh, thread inanuka kwelikweli!!!! Mkuu unaonaje ukimdhibiti kwanza mumeo na hayo yote yatafuata???
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280


    33804_1763327966694_1343954606_31903400_5498153_n.jpg View attachment 20551 View attachment 20552 View attachment 20553 72207_1630755205240_1127403497_31793227_2798227_n.jpg
     
  14. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pasco

    Umenena si kila kisikikacho ni cha kusikiliza......
     
  15. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena mkuu na nakuunga mkono 100%
     
  16. mangimkuu

    mangimkuu Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama JF itaendelea kuandikisha wanachama bila kuangalia CV zao basi wote tutaonekana wahuni tu. Siamini kama mtu na akili zake timamu anaweza kuchangia mawazo kama haya ya huyu ndugu anayejiita Bull. Ningemshauri huyu bwana afanye uchunguzi wa kina ili kujua CVS za viongozi wa juu wa CHADEMA kabla ya kutoa mauni yasiyo na kichwa wala mguu. Tusitumie itikadi na ushabiki wa kisiasa kuropoka mambo tusiyo yafahamu ukweli wake. Ni lazima kufanya uchunguzi wa kina na kujiridhisha na maoni tunayo yatoa kabla ya kuyatoa hadharani. Na hata kama ingekuwa kweli, udj sio kazi ni hobbie, unaweza kuwa profesa au dokta lakini kutokana na hobi ukaamua kuwa DJ, Mwanamuziki, Footboller etc. Na hata upadri pia unahitaji kisomo, kwani mapadre wengi ni madaktari wa philosofia yaani PHD kama alivyo Dr. Slaa.
    Lakini pia tusimshangae sana huyu bwana inawezekana akili yake na jina vinafanana. " Bull" !!!!!!!!!!!!!
     
  17. The Kop

    The Kop Senior Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ww naona unaendeleleza fikra za rais wako mkwere za kupandikiza udini miongoni mwa wa tz. mawazo yako ni ya mtu mufilisi, na mtazamo wa ki taahira....bull...shit....!
     
Loading...