Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi wa CCM ya Leo ni Sawa na Vyura wa Masika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Prophet, May 16, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukisikiza sauti za vyura wa masika hautaelewa wanachoimba. Hakuna mpangilio wa sauti, aanze nani afuate nani, ni ngumu ku-define. Ndiyo CCM yetu ya leo. Baada ya kuwadumbukiza WaTZ katika lindi la umasikini, huku viongozi wa chama hiki wakigeuka walafi na wafujaji wa mali za taifa hili, sasa wameshikwa pabaya. Chadema kinawanyeshea mvua za masika, na sasa utasikia masauti ya ajabu ajabu yasiyoeleweka yakitoka kwa kila mtu anayejiita kiongozi wa chama. Ndani ya miezi 7 ya awali ya awamu ya pili ya urais wa kikwete, viongozi wa chama hiki wamekuwa wakitoa matamshi yanayokanganya na kukinzana kwa kiasi kikubwa. Na watanzania tunabaki kushuhudia anguko hili kuu la chama cha magamba.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Raisi akiri rushwa imekomaa kwenye wizara zake
    Raisi akiri mawaziri wanaugomvi na makatibu wakuu
    Raisi akili CCM ni chama cha mafisadi
    Raisi akiri kuna matumizi mabaya ya fedha za maendeleo
    Raisi akiriTRA haikusanyi kodi za kutosha
    Raisi akiri kuna mikataba ya madini na Mitambo ya umeme mibovu
    Raisi akiri gharama za maisha kwa watanzania ziko juu
    Raisi akili kuna matatizo ya wanafunzi vyuo vikuu,elimu ya msingi na sekondari imeshuka
    nakadharika nakadharika nakadharika
    NIAMBIE TUNA RAISI HAPO AU BOYA TU
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naipend hii!!!!!!!!!!
     
Loading...