Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi ni utumishi:JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 22, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rais Jk amesema kuwa kazi kubwa ya kiongozi ni kuwatumikia wananchi,kwa kuwasikiliza na kutatua matatizo yao,,,,,,,,,,aliongea akiwa hukooo mkoani LINDI.

    MY TEKI: Sijui alimaanisha kuwa yeye ni msikivu au aliwaambia watu wake wawe waskivu kwa raia

    Chanzo:uhuru
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama analijua hilo kwanini hatutumikii? Inamaana anajua wajibu wake ila anakua kiburi kutimiza angoje umma umwonyeshe wajibu wake kwa vitendo
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utadhan hakuongea yeye
     
Loading...