Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi ni Taabu Tu!!!!-Mizengo Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Jan 30, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    ......."Hakuna chochote unachopata ...taabu tu.........hulali usiku...mimi sitaki kabisa, nikimaliza naenda kufuga kuku...."

    Haya ndio baadhi ya maneno ya mtot wa mkulima......ni kweli hapati kitu????
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    angekuwa hapati kitu anagelia siku anaambiwa bungeni ajiuzuru kwa kusema wauwaji wa albino wauwawe....hili zee liongo ka nini.....We pinda weweunasema uongozi tabu wewe....tunakujua fika toka uwe waziri mkuu umeng'aa carolite za kumwaga na nivea mpaka kwenye kucha ..we pinda wewe msalie mtume mzee wangu kweli hupati kitu wewe? hahaaa haya bana
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    We chezo umenichekesha kweli , hapo ndo katumia carolite na nivea?? Kabla alikuwa anatumia bodyline au vestline? Loh kumbe ndo mana kila m2 sasa anataka kuwa mwanasiasa, ni biashara ambayo inalipa mno kuliko zote hapa bongo
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Yeye alidhani uongozi ni kula bata na kutalii. Huyu mzee anazeeka vibaya. Haihitaji mtu ufike ikulu ndo ujue uongozi ni mzigo.

    Wewe aanzia tu uongozi wa familia. Ni lazima kichwa ifanye kazi.
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli huyu mzee ni green snake in green grass! Sasa c aachie wengine kama ye anaona uongozi ni mzigo? Kwli hii ni kauli ya dharau kwa watanzania! Hawa mabwana wanatuona sisi ni vilaza mbaya hadi wanaongea hivyo!!!
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    halafu aliemtaka ajiuzulu ni mpiganaji bwana hamad rashid ambae leo wabaya wake wanasema pinda alikua anamtumia,mi siasa ndio inaponishindia hapo
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Inamaana alivyokubali alikubali kichwa kichwa bila kufanya uchunguzi?
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yeye alidhani uongozi ni nini?
    Hata huko kwenye uongozi wa shamba la kuku asitegemee staarehe
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    si aache
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Msanii wa kibisa huyo
     
  11. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uongozi ni tabu, once you feel yourself incompetent, esp when you fail to deliver what the majority expected from you. I think he should not wait he has best option ever "resignation"
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hasa ukiwa unatoa maamuzi ya ajabu ajabu atazidi kuona uongozi mgumu na atajuta zaidi
     
  13. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama kazi imekushinda c uiache unapata taabu ya nini we mzee acha unafiki.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wanasiasa wa bongo bana
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    No more to add bro/sister!
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Malimu anategemea hawa kuku wa kiswahili kazi yako ni kufungua na kufunga mlango asubuhi na jioni !
     
Loading...