Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi Mpya wa CHADEMA kuelekea Uchaguzi Mkuu 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Sep 3, 2009.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Salaam, nilihudhuria mkutano mkuu wa Chadema uliofanyika ukumbi wa Kiramoo ulioko Mbezi Beach Sec School.
    Siku ya kwanza ulianza kwa maandamano na kufuatiwa na hotuba ya ufunguzi iliyotolewa na Mwenyekiti Mbowe.

    Siku ya pili ulipokea taarifa mbalimbali za chama na kufanya uchaguzi mkuu.
    Matokeo ni:-Mwenyekiti ni Freeman Mbowe: kura ndiyo 425 (93%), kura hapana 22 (5%), Zilizoharibika 10.

    Makamu mwenyekiti znz: Said Issa Mohamed 243 (53%), Said Mzee Said 212 (46%), Zilizoharibika 4

    Makamu mwenyekiti bara: Said Arfi 315 (69%), Shambwee Shitambala 99 (22%), Ben Kapwani 40 (9%), Zilizoharibika 2.

    Uchaguzi umekwisha sasa kwa Chadema imebaki kuponya vidonda, kufukia makovu na kujenga chama tayari kwa uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu 2010.
     
    Last edited by a moderator: Sep 5, 2009
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tunafuatilia mkuu. Ni mkutano muhimu sana huo, a golden chance for Zitto Kabwe and Chadema!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbona kimya ghafla Pasco? Umenyang'anywa laptop au?
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wameshindwa kulipia hata kwenye redio ili mkutano huu uwe live angalau masikioni tu? Wenzao CCM hii namna moja ya kujinadi na kujitangaza.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    mkutano umeanza Mbowe anazungumza
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo Mbowe ndiye mgombea pekee au kuna wengine?
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Niko na simu tuu
    Nashindwa kutiririka nimekaa mahali pabovu nashindwa kuwa free ku flow. Mbowe anaendelea kuongea. Ccm na Cuf ndani.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni Mh Mbowe pekee kwenye nafasi ya Uenyekiti.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Humo ndani hakuna demokrasia, kura zilezile za enzi za mwalimu, ya kuchagua mwalimu na kivuli. Zidumu fikra za mwenyekiti Mbowe!
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Mh. Zitto yupo meza kuu amekaa next to Bob Makani. Zitto anajitahidi kusmile kwa nguvu sana ili kuwathibitishia wajumbe all is well.
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hao ndio wanasiasa wetu TZ. Hakuna chuki, hasira wala ADUI wa kudumu kwenye siasa. Usishangae siku Mh Mwakyembe na EL watakumbatiana na kucheka sana.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Mbowe amemalizia kwa kuifagilia Cuf na kusisitiza Chadema itashirikiana na vyama makini tuu. Ccm kumbe ilitoa ushauri kwa Chadema jinsi ya kuendesha demokrasia. Amesema hali ya Chadema ni kama ina mafua ila Ccm ina kansa. Hotuba ya Mbowe imekuwa ikikatishwa na ushangiliaji unaongozwa na Jose Selasin
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Selasin kajiunga juzi tu tayari ni mjumbe? Kwa kuwa ni MCHAGA?
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    pasco mbona kimya?
     
  15. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh, duh, duh. Haki ya Mungu
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni aina ya kansa. tofauti yake na ile ya CCm ni kuwa hii ni kansa tuliyo nayo hapa JF.
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hauwezi kujiunga ndani ya CCM halafu ukawa mjumbe ndani ya miezi mitatu.
     
  18. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mapya?
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Ukumbi uligeuka uwanja wa dansi kwa muda kushangilia hotuba ya Mbowe. Kumbe Chadema pia wana Tambalizeni wao. Hotuba ilifuatiwa na utambulisho wa wageni na sasa ni salaam za Cuf zimesomwa na Lipumba na za Ccm zimesomwa na Madcida
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mawazo mgando haya kaka......why unafikiria uchaga uchaga tu....hakuna criteria nyingine mkuu?
     
Loading...