Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi mpya CHADEMA Ukonga wapatikana - M. Aweda Ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Aug 13, 2011.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    WanaJF wawili wameshinda uongozi chadema jimbo la Ukonga.

    Mikael Aweda-Mwenyekiti
    Mwita Maranya-Mjumbe kamati ya utendaji.

    Nawasilisha.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hongera Michael na mwita maranya
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera Mwita Maranya
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hongereni sana. tunategemea mabadiliko sasa kwenye eneo lenu la utawala. pamoja ...
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana ila mjifunze maadili ya uongozi kabla ya kujifanya mna uchungu na hii nchi. Hii nchi ina wenyewe na yeyote anayekuja ni wa kupita tu.
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hongera maranya, tunategemea mabadiliko jimbo la ukonga, binafsi nakukubali maranya kwa mambo yako!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    big up sana wajumbe
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakuu wote niwahahakishie kwamba tumejipanga vizuri kwa ajili ya kutekeleza vizuri majukumu yetu. Bila shaka kwa safu iliyochaguliwa leo, kazi zi,mepata watu.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ahsante kiongozi, nikifika kwako kwa ajili ya 'consultation' nadhani hutaomba fee.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ahsante sana kamanda.
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mwita Manyara title ya thread yako na ukizingatia wewe pia ni mlingwe inaonyesha kama kujisifia fulani hivi. Anyway I could be wrong. Hongera kwa "kung'ara Ukongo" mkuu.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Wasio na maadili chadema si mahali pao. Huwezi kuwa na jeuri ya kukemea maovu kama huna maadili. Chadema tuna uthubutu wa kukemea na kusimamia kwa vitendo.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pigeni mzigo wakuu tuko pamoja muda sio mrefu nitakuwa mkazi wa maeneo hayo....( Pande za Chanika)
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    karibu sana kiongozi
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu unacheki msimamo wao ni nini. Haya mimi nipo pembeni naangalia
     
  16. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Huyu Aweda ndo yule alokuwa m/kiti pale ubungo na jimbo lile tumebeba, iam i wrong wadau? Basi na ukonga 2015 tunabeba. Big up mr. Aweda
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mkuu naheshimu mtazamo wako lakini tukubaliane kwamba nimeleta taarifa hapa kwa wadau, sijui kujisifia kunatoka wapi. Ama kung'ara imekukwaza? Tunaomba support yako mkuu tuikomboe hii nchi.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ndio yeye mkuu karibu nawe ukonga, na wapiganaji wengine tunawakaribisha.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
     
  20. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera maranya, nenda kapige mzigo. Make sure unawapa raia wako elimu ya uraia.
     
Loading...