Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi katika chuo kikuu cha dodoma (udom) wapata aibu kubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JUNGU MTU, Feb 16, 2012.

  1. J

    JUNGU MTU Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeme wakatika wakati wanafunzi wakifanya mtihani.Ilikuwaa yapata saa 1:30pm hivi toka mtihan uanze na kuisha ilikuwa ni saa 2:00pm.Hivy Utawala ukatoa tamko kuwa mitihan ikusanywe hata kam mwanafunz hajamaliza kujibu maswali yote!Hii ni aibu kubwa kwa chuo kikubwa kina hicho kukosa Generetar katika eneo lakufanyia mitihani.:A S 465:
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Uongozi? aibu?
    Kwani nchi yetu ina utamaduni wa Kiongozi kupatwa na aibu ya jambo lolote?
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Udom kuna zaidi ya majenereta 25 na tano lakini tangu nimesoma pale mpaka namaliza haijawahi tokea yakawashwa hata siku moja sasa sijui waliyafunga ya nini maana ni makubwa narudia kwa kweli ni makubwa
     
  4. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bac yapo kama urembo
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Haina shida Sana kwa kuwa ni Chuo kikubwa Mtapewa "A+" nyote , ingetokea chuo kikuu udsm paper ingerudiwa kwa kuwa ni chuo cha CHADEMA, ila udom yenu ya ccm walaaa msiwaze
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kile ni choo kikubwa East Afrika na kati.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    chuo cha kata at work lol
     
  8. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    aibu ya umeme kukatika tz!? umeme unakatika seriouz places kama hosptal-theatre, ww unazungumzia udom mnafanya mthan ktu gan?? C mnarudia pepar!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Watu washakula hela hapo kwa kuleta skrepaz!!
     
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie ndio mnao kichafua chuo chetu kwa habari zisizo na mbele wala nyuma na ndio tunaowatafuta
     
  11. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunaoijua udom tunabaki tunawashangaa wanaoshangaa!
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    chuo cha chenu ni full of ****,mjirekebishe la sivyo ipo siku dhuluma itawatokea puani,mmewadhulumu graduates wa mwka jana hela zao za majoho since nov mpaka leo feb hamna kitu!mtalaaniwa nyie na tamaa zenu
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ant-UDOM @WORK, Kwa hy UDSM ni cha CHADEMA!? Aisee pole sana nyie ndo wale mnaofata mkumbo!!
    Tanzania hii umeme unakatika kwenye ma-Hospitali, ulikatika uwanja wa taifa na hamna measures zozote zinazochukuliwa unashangaa UDOM!
    Kwa case ya UDOM kuna baadhi ya issue bado zipo chini ya "WACHINA", umeme ulipokatika nahisi hawakuwepo eneo la tukio! Inakuwa ka ilivyotokea Uwanja wa Taifa!
    Mitihani lazima irudiwe, sometimes inakuwa ni option ya lecturer kwa kuwa muda karibu ulikuwa uishi (30') anaweza kupunguza swali moja la ku-mark
     
Loading...