Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi chuo cha Makumira angalieni hili..!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twende kazi, Oct 1, 2012.

  1. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba mtoe kipaumbele kwa wanafuzi wa first year ktk utoaji wa hosteli za ndani hususani wale waliowahi kuanzia jana kwani wengi wao ni wageni wa mji..!
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Makumira hakunaga shida, first year hupewaga kipaumbele. Usiwe muoga.
     
  3. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wametoswa mkuu..!
     
  4. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    first year mpaka muda huu hawana pa kukaa na hawajui pa kwenda zaidi ya nusu ya wanafunzi
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kuna jimbo langu la zamani pande hizo. . .
     
  6. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa uongozi unapaswa kuchukua hatua..!
     
Loading...