Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongozi chuo cha Makumira angalieni hili..!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twende kazi, Oct 1, 2012.

  1. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ninawaomba mtoe kipaumbele kwa first year students ktk kuwapatia hosteli za ndani ya chuo hasa waliofika mapema kuanzia jana.Wengi wao ni wageni wa mji..!
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    huku wanakusikia sasa!!?? Watumie email,, piga simu au waandikie kwenye sanduku la maoni....
     
  3. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jf ndo kila kitu..nimeshafanya yote hayo ila naamini hapa ni mahala sahihi zaidi.Hata babu yako bush huko anaijua jf sembuse viongozi wa makumira..
     
Loading...