Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uongo wa serikari ya CCM ni huu hapa tuiondoe kabisa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Aug 26, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kutokana na kilichoelezwa kuwekwa kwa lami chini yakiwango katika mlima Sekenke mkoani Singida, imeharibika vibaya kama inavyoonyesha pichani magari yakipita kwa shida baada ya lami hiyo kubomoka kwa kipindi kifupi tangu iwekwe, kama ilivyokutwa jana.Picha na Joseph Senga
     
  2. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakusikiliza iwapo hilo lori la Rizione/Ridhione. Vinginevyo unapiga kelele tu.
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Na utakuta mkandarasi ameshavuta mkwanja wote
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kutokana na kilichoelezwa kuwekwa kwa lami chini yakiwango katika mlima Sekenke mkoani Singida, imeharibika vibaya kama inavyoonyesha pichani magari yakipita kwa shida baada ya lami hiyo kubomoka kwa kipindi kifupi tangu iwekwe, kama ilivyokutwa jana.Picha na Joseph Senga



    Email ThisBlogThis!Share to TwitterShare to Facebookuo

     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa watu kwa sababu ccm na ye mwenyewe wamekuwa wakiwatumia waislamu kwa manufaa ya ccm sasa anogopa siri kuwekwa hadharani tumeone waislamu wengi viongozi mzee mwinyi aliwadhibiti akina ponda mzee makamba aliwadhibiti pale magomeni sasa kikwete kwa nini tusikuone wewe ni swahiba na unawafurahia kwa sababu wanafanya kazi abayo ndani ya moyo wako unachekelea lakini kumnuka vita ya kidini haitamuacha salma ridhiwani wala ndugu yako yeyote acha udini ongoza nchi nyerere aliyuonya watanzania kukuchagua sasa tunaona faida zake
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa watu kwa sababu ccm na ye mwenyewe wamekuwa wakiwatumia waislamu kwa manufaa ya ccm sasa anogopa siri kuwekwa hadharani tumeone waislamu wengi viongozi mzee mwinyi aliwadhibiti akina ponda mzee makamba aliwadhibiti pale magomeni sasa kikwete kwa nini tusikuone wewe ni swahiba na unawafurahia kwa sababu wanafanya kazi abayo ndani ya moyo wako unachekelea lakini kumnuka vita ya kidini haitamuacha salma ridhiwani wala ndugu yako yeyote acha udini ongoza nchi nyerere aliyuonya watanzania kukuchagua sasa tunaona faida zake
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Sekenke ni aibu kubwa. TANROADS hawaoni wakarekebosha kuokoa aibu kwa serikali ya ccm?
     
  8. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NCHI hii bwana! kila kitu ni kuchakachua.lini tutazionea huruma fedha zetu? nani alipewa jukumu la kusimamia ujenzi wa barabara hii? ANGEKUWA GHANA ENZI ZA RAWLINGS ANGEKUWA KASHAPIGWA SHABA.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye red nao c ndo hao hao ccm?
     
  10. G

    Gayo junior Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wamekwishakula 10% yao hapo. Mbona kazi nchi hii!
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    dawa ni mkandarasi kurudia kutengeneza sio kuiondoa ccm madarakani kwani haina makosa
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tatizo hapa ni mkandarasi sio ccm
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    bangi imekukolea kichwani ee???
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    serikari?
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni aibu sidhani hata miaka 5 imefika tangu pajegwe maana nilipita 2009 ndio walikuwa wamemaliza muda mfupi leo hii iko hivi ni aibu kwa ccm na TANROADS
     
  16. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii inahusianaje na ubovu wa barabara katika mlima Sekenke Singida mkuu? Nieleweshe kidogo!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...