Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo wa PINDA bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Feb 19, 2011.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau nimefurahi kidogo kukuta tovuti ya chama changu ina habari hii nikaona niwashirikishe na wale wa sisiemu ili muone Pinda anavyodanganya kama Kikwete alivyosema hamna kampeini bila uongo

    Pinda adanganya Taifa Uwongo wa Waziri Mkuu Mizengo Pinda Bungeni
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pinda mwongo?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, uongo na ukweli havitangamani!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pinda ni ndege wa sadaka, CCM wanafurahia sana kuwa na mtu kama yule. Kauli nyingi tata atasema yeye na rais wetu JK atakuwa nyuma ya kivuli cha Pinda. Akichemka yeye bado hajapoteza mvuto kama rais wetu JK.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo tuseme watanzanania bila uongo haiwezekani?naamini kwa kumtegemea MUNGU a day to come revolutio of Tanganyika ninayoipenda na viongoz wake nisiowapenda will happen
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli atakua amelidanganya bunge na taifa ndio maana makinda alimzuia Godbless Lema kutoa utetezi wake kwa njia ya kulihutubia bunge huku wananchi wakishuhudia live. Ukitaka kuamini pinda alidanganya soma raia mwema la juma tano tarehe 16/2/11
     
Loading...