Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo wa pics za cuf arusha

Discussion in 'Jamii Photos' started by TECHMAN, Oct 2, 2012.

  1. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Costa 8 na noah 2. zilileta watu toka Dar

    Costa inabeba abiria kati ya 37 mpaka 40. X 8 = 320 + watu 16 katika Noah 2 = 336 wapo waliokuja na ndege na magari binafsi kwa hesabu ya haraka kutakuwa na jumla ya watu 350.

    dscf1577.jpg dscf1583.jpg
    kutokana na idadi ya wakuja, kwenye mkutano huo wenyeji wa arusha hawakuwa hata hamsini. Tazama picha waliokaa wote na wenye fulana,kofia na skafu za chama, ni wakuja. waliosimama nyuma ni wenyeji wapitanjia na wengine ni wakazi wa maeneo karibu wakishangaa.



    Wapo waliofikiri kuwa picha hii chini ni Arusha. UZUSHI mtupu hii si Arusha. Wala haitawahi kuwa, CCM yenyewe haiwezi kufanya kitu kama hii huko Arusha.

    CUF.jpg cuf-crowd.jpg
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanza watu wa arusha hawakaaji chini.
     
  3. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yaani kweli Cuf wameishiwa, hizo mbinu za kuchukuwa watu wa mbali na kuwaleta kwenye mkutano ili kuujaza uwanja, zinafanywaga na ccm hasa katika maeneo ambayo hawakubaliki ikiwemo MOSHI.
    Nadhani mbinu hiyo wameshauriana wakiwa chumbani kama wanandoa.
     
  4. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo kama haikubalikiki Arusha na kwingineko TZ haikubaliki?
     
  5. S

    Safhat JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaakiii!!saaawa!
    Haki sawa kwa naanii?
    Kwa wootee..!.
    Asiyependa haki..
    >aajinyoongeee..
    >hafai kwny jamiii..
    >aatajiijuuu..
    >imekula kwaakee..
    >achimbe shimo ajifukiee..
    Ahsanten sana.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Itaitwa MASHAUZI MORDEN TAARABU.
     
  7. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ila cuf kweli hamnazo,ss ndo nn!?yaan mbinu hz ht kijijin nw hazitumiki!...
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,453
    Trophy Points: 280
    Hivi cuf bado ipo??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Cuf wameinga mbinu ya bwana wao ccm, ambaye huwa anakuja watu wake ili umati uonekane mkubwa, wanakuwani km kibaka anayejiibia mwenyewe
     
  10. S

    Safhat JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi nyinyi mnaojiona mko weng mbona hamshindi kwny uchaguz mkuu?!!!au ni pambo 2 kuwa mpo weng?
     
  11. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    "time will tell"
     
  12. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    jamaa nilishawasahau kama bado wapo katika gemu ya siasa
     
  13. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    lakini hawa jamaa kwenye uchaguzi wa mbunge arusha walipata 2%
    nashangaa kwaenye mkutano walivyojaa au ndo mambo ya julius mtatiroo na sera zake za kuvunja UdiN
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sawa sawaaa....?? sawasawaaaaa....??
     
Loading...