Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo wa gazeti la Tanzania Daima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BULLDOZZER, Jan 20, 2011.

  1. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana kulikuwa na thread iliyokuwa na kichwa cha habari "Sitta na Mwakyembe wafungwa mdomo kuhusu Dowans" Source ya thread hiyo ilikuwa gazeti la "TZ Daima". Watu wengi tulipoteza MUDA mwingi kuchangia thread hiyo. Katika gazeti hilo kulinukuliwa habari zilizotoka katika kikao cha baraza la Mawaziri ambacho JK alikuwa ni mwenyekiti wake. Nukuu mbalimbali zilitolewa kama ushahidi wa kilichosemwa kikaoni.

    Habari zilizothibitishwa na Sitta mwenyewe na Pia Katibu mkuu Ndg. Ph. Luhanjo zinasema HAPAKUWA NA KIKAO CHA MAWAZIRI WALA HAKUNA ALIYEWAZIBA MDOMO SITTA NA MWAKYEMBE. habari hizi zimeandikwa na magazeti yote ya leo kasoro TZ Daima.

    Wadau: Katika tasnia ya habari, Je, hamuoni kama gazeti hili ni hatari kwa usalama wa nchi yetu?. Je, gazeti kama hili katika utawala unaojali sheria za vyombo vya habari halipaswi kufungiwa kwa muda? Je, si kweli kwamba waandishi wa gazeti hili ni MAKANJANJA?. naomba tuwe wazalendo katika kujadili hili. Tanzania ni yetu na ni sisi wenye damu mpya tunaoweza kuifikisha nchi tunapopataka kwa AMANI.
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    magazeti hatari ni al huda na al nuru,sauti huru,tazama,mtanzania,rai,habari leo
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wewe hujui gazeti hatari ktk nchi yetu?..............ni mtanzania , al nuur, na vijarida vingine vya kiislamu vyenye kufagilia na kuchochea udini
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,736
    Likes Received: 9,441
    Trophy Points: 280
    Toa kwanza sababu kwa nini tukuamini wewe na si Tanzania Daima? maana haya makanusho tumeshayazoea, imekuwa kama fasheni fulani hivi
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huku kwingine mnatupoteza maboya tu...ni sawa na kuleta mjaala wa udini wa uongo wa kupikwa na ccm kwa kuwatuma masheikh badala ya kujadili katiba...............
    Watz wa leo sio wale wa jana tumedhamilia na tuko imara hatutikisiki hata vikosi vyote vya ulinzi na usalama viamriwe na kikwete na ccm kuwaua watz walioamua mabadiliko tutakufa hatimae ukombozi wa nchi mikononi mwa kikwete na mafisaid utapatikana
     
  6. M

    Mwera JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio tz daima ni gazet hatar mno la propaganda tena za uongo za chama fulani,ila sita na mwakyembe wameshatoa tamko kua tz daima inatakiwa iwaombe radhi na ikanushe habari hiyo ya uongo au watafungua mashtaka dhidi ya tz daima gazet la propaganda za uongo na upotoshaji.
     
  7. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazeti hili linamuhariri /makamo muhairiri muislam, au mnalaumu annur tu humu jf?
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pamoja na Daily News
     
  9. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gazeti hili linamuhariri /makamo muhariri muislam, au mnalaumu annur tu humu jf?
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilitegemea watakanusha,sasa ukishafungwa mdomo unafikiri inakuwaje??? ukiufungua unakanusha tu.............lol
     
  11. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh!!! SITTA MWENYEWE AMEKANUSHA! kwa hiyo naomba uchangie kwa ueledi mzuri.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Lile kusudio la Bernadi Membe kulishati gazeti la mwanachi limeshafika mahakamani? Sijaona sehemu yeyote lile gazeti lilipokanusha habari inayolalamikiwa na Membe.
     
  13. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuone yatakayojiri leo baada ya kikao cha Kamati kuu CHI CHI EMU
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hawatashitaki ng'o.....kwa kuwa ni kweli wamefungwa mdomo...tumewazoea na vigeugeu vyao....na watuambie basi kama msimamo wao walioutowa awali kuhusu Dowans uko vilevile kupitia vyombo vya umma ikiwemo ukosowaji wao wa werema na ngeleja....Hapo ndio tutajua kama ni kweli tanzania daima wamesema urongo au la.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kakanusha kwa hiari au shinikizo?
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tushawazoea atii
     
  17. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hatari ni nyie mnaosema gazeti limedanganya,( mnamiliki dola) na hamjachukua hatua.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha mambo yako ya udini! Nadhani hapo ulikuwa unaimanisha Mhariri
     
  19. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    umesahau gazeti ambalo halinunuliwa labda mpaka kuwe na matokeo ya mitihani la UHURU
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Al huda na Annur haya huwa sisomi kabisa! Nikiyaona hununu na kuwapa wamama wafungie maandazi
     
Loading...