Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo na ukweli kuhusu mimba.

Discussion in 'JF Doctor' started by Bujibuji, Mar 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya watu huwa wanasema wana kizazi cha karibu kwa hiyo wakikutana tu na mwanaume wanapata mimba.
    Jamani hivi hii imekaaje?
    Mi nadhani mimba inatungwa kwa sababu yai liko sehemu inayotakiwa na limekutana na mbegu ya kiume.
    Au ukweli ni upoi na uwongo ni upi?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hakuna kitu kama hicho kuwa uzaz uko karib, ni tabia yao hao kuendekeza ngono then wanasingizia kizaz kiko karibu.

    mijitu mingine bana shida sana, wala isikupe shida mkuu buji*2
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii thread imenikumbusha nilipokuwa nakuja mjini kutoka shamba.
    Nilipata kibinti cha kindengereko, kikawa kinanichuna tu, nikikiomba mambo kakawa kananichomolea, kanasema kenyewe kizazi chake kiko jirani kwa hiyo kana hofu ya kupata mimba.
    Nikaambia sinjunji bila kondom, kakajibu kwamba tukifanya na condom hakataona raha.
    Nikahamishia majeshi kwa mdogo wake.
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kwani kizazi ni utumbo?
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mambo hayo hawajui biolojia :confused:
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanaposema kizazi kiko karibu hawana maana ya maumbile ya kifizikia ya umbali wa mita au sentimeter.
    ni kuwa wana urahisi, wanapata mimba kwa wepesi zaidi,
    labda inawezekana mayai yao YOTE yako na afya, mirija yao yote safi, hivyo hakuna bahati nzuri au mbaya.

    Wadada wengi siku hizi kutokana mambo mbalimbali utakuta ana mrija mmoja tu mzima, au mayai mengine yamechoka hivyo mimba ni za kuvizia kila msimu inabidi kubahatisha
     
  7. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    JF DOCTOR is the right forum for this thread tungeifuata huko huko.
     
Loading...