Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uongo huu ni kwa faida ya nani: Mgomo bado upo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mithun, Jul 4, 2012.

  1. m

    mithun New Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi hii nimetembelea hosipitali ya muhimbili , na taasisi ya mifupa ya MOI

    nimeshuhudia kwa macho yangu Hakuna huduma kabisa!

    kinachonisikitisha viongozi wa serikali, vyombo vya habari na wakuu wa taasisi hizi wanaeneza

    uongo kuwa huduma zinaendelea kama kawaida.

    Najiuliza uongo huu ni kwa faida ya nani?

    Tunaipeleka wapi nchi hii wandugu,

    ukweli uelezwe ili tatizo lipatiwe ufumbuzi.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ujuwe wamefika mahali hawana hata fikra moja ya namna wanavyoweza kujikwamua,wamewafukuza mdaktari na wao wameitikia wito tunawangoja wa Iran watakaocchukua nafasi za akina Professor Mseru
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha, it is another silly season. May Almighty God help us.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huo uongo wao wala hautadumu, na utawaaibisha
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwa hili mzee wa magogoni amechemka vibaya sana kwa Drs,hivi ule msemo wake wa kuchanganya na za kuambiwa mbona yeye hautumii?
     
  6. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia asbh mkuu wa mkoa Meck Sadick akiwaambia umma wa wana dar kwamba madaktar wamerejea, kumbe ni mbwembwe..., serikali CCM itafakari kwa makini jambo hili, na tayari limewaghalimu
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nani mkweli wewe au serikali
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thibitisha.... maneno yako yako upande wa wanaopenda mgomo uendelee
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Kikwete DHAIFU, Pinda DHAFU na Serikali yao yote ni DHAIFU. Wametudanganya Watanzania katika mambo mbali mbali kwa miaka mingi sasa. Uongo huu ni kwa manufaa yao.
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Uongo huu ni kwa faida ya Dhaifu, tunaomba jumuiya ya madaktari itueleze kinachojiri, hawa propagandists wamezidi uongo wao.
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Maelezo yake yanajitosheleza acha porojo
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mwendawazimu flani wa Milembe alipanda juu mti wa
    mwembe asubuhi sana, akakaa mtini hadi kitu saa
    kumi. Njaa ikamkaba mpaka penyewe...mara...chali
    akadondoka chini kutoka kwenye mti. Daktari akaja
    akamwuliza: Nini kinaendelea, kulikoni?
    Mwendawazimu akamjibu: wala usijali sana hata mi nashangaa au ndo kusema"NIMEIVA!"?
     
  13. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hapa mbona mnatuchanganya
    hebu hawa madoc watuambie ukweli wenyewe hawa majuha mi siwa amini hata kidogo!
     
  14. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Leo niliwakuta wagonjwa wapya wanakuja na kukaa kwanye benchi hadi wanaamua kusepa wenyewe hamna huduma hapa.Propaganda zinaendelea ila wagonjwa nao wataeleza umma ukweli na hata wa kununua wapo ila mwisho wa siku wataumbuka
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Uongo huo ni Kwa faida ya wagonjwa.
     
  16. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Thomaso mkubwa,niko muhimbili muda wote hapa hakuna kitu cha huduma wala nini
     
  17. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    hii serikali, imetuchoka au tumewachoka
     
  18. newMbishi

    newMbishi Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    siasa hizi! tusipoangalia hawa viongoz watatupeleka ambako hatutaweza rudi tena
     
  19. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    masikini watanzania
     
  20. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mwendo huo huo drs. hakuna cha huruma hapa.
    mkichoka nendeni magogoni mkalie
     
Loading...