Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uonevu wa binadamu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Crucifix, Aug 19, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni uonevu usiopimika kwa waziri wa maliasili kumfukuza kazi mkurugenzi wa wanyamapori. Kwa nini asiwaachie wanyamapori wenyewe wamfukuze mkurugenzi wao kama hawamtaki.....?
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wanyama wameibiwa November kaingia kazini march anahusikaje
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mi mwenyewe nashangaa!
     
  4. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    The animal farm
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Umeonaaeeeh! Uonevu mkubwa na ni ukiukaji wa haki za wanyama hasa wanyamapori.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    hapa ndipo tatizo lilipo....sijaelewa imekuwaje hapo.....
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwani swala anabeba na kuzaa mda gani?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    hii imekujaje mkuu....
     
  9. R

    Rushdie jr Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ha haaa wanyamapor waandamane
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hata mimi pia
     
  11. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwi KWI KwiI KwiII
     
  12. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    si ndio hapo sasa
     
  13. M

    Madaraka Amani Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hakiki kuishi kingi kuona mengi. Raisi ana appoint Mkurugenzi Waziri wake anamfukuza kujikosha. Wanyamapori wanatoroshwa Novemba na kesi iko mahakamani na wahisika wako nje kwa dhamana, bunge linachochea waziri anakurupuka March anamfukuza mtendaji wake. Matatizo ya msingi hayafukuzi Wakurugenzi, matatizo ya kumtengenezea mtu yanamdhalilisha mtendaji mzuri na anasimamishwa hiyo ndiyo Tanzania kama mchezo wa kuigiza wa kanumba
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wote ni wanyama hawa
     
  15. The only

    The only JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    hhaaaaa haaa dooh hii ya mwaka
     
  16. The only

    The only JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    hhaaaaa haaa dooh hii ya mwaka <br>
     
Loading...