Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uonevu manispaa ya kinondoni kukamata magari parking pembeni mwa barabara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amagezi, Jan 25, 2012.

  1. A

    Amagezi New Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kamatakamata ya magari ukiparki pembeni ya barabara huku pembeni ya mji hata kama unaingia benki,dukani,supermaket nk. wakidai wenye maduka na mabenki au TRA walipie manispaa parking hizo kwakuwa eneolote la pembeni mwa barabara nieneo la manispaa na wanamkakati wakulitafutia mzabuni wakucharge parking kama mjini... japo sifikirii kama nikosa letu wenye magari lakini hao wanaofanya mchakato huo MWAKINGA AUCTION MART hawatoi risiti za selikari wakati wanadai ni charges za manispaa, ukiuliza ni ugonvi mkubwa. serikali iliangalie hili na haowanaopewa kazi yakukamata sio wastaarabu.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wezi tu, kwa nini wasitoe risiti za serikali
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa ni zaidi ya uwajuavyo na ulivyoandika wana fanya mambo mengi sana yaliyopo nyuma ya pazia.

    Kwanza ni wezi wakikamata gari yako wale vibaka wanayoivuta huiba vitu mbalimbali kama power window,relay,taa,mifuniko,sensor,ht wire

    na walivyokuwa wababe gari lako watariburuta show ya mbele wanaweza kuivunja,tair watazipasua kwa ajiri ya kuziburuta

    kasheshe kubwa ukienda kuichukua gari yako yard kwao utapigwa danadana weee.

    Kingine gari ikikaa yard kwao huwa wanapiga sana chenji kota na kuiba vitu mbalimbali sana sana gear box na engine control huwa zinaibiwa sana na kupigwa chenji kota.
     
Loading...